Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ sưu tập phòng trẻ em đầy sáng tạo và nghệ thuật

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến trúc - Nội thất đẹp' được đăng bởi huongds, 26/9/14.

Lượt xem: 4,465

1. huongds Banned

Để có những tác phẩm nghệ thuật vô cùng ấn tượng về cách thiết kế nội thất chung cư trong các căn phòng của các em nhỏ, ngoài ra để đảm bảo đúng theo yêu cầu mẫu thiết kế đề ra, đơn vị thi công nội thất đã tốn không ít thời gian, vậy tại sao chúng ta lại không giành chút thời gian để cùng chiêm ngưỡng những nét tinh tế, sáng tạo trong từng căn phòng của các bé nhé.

...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moderator: 1/10/14
    NaIk, Hẻo Hóm Hĩnhhatay1712 thích bài viết này.
  2. huongds

huongds Banned

Nếu như được trở lại tuổi thơ mình cũng thích được ở trong những căn phòng có cách thiết kế độc đáo như này :D
  3. Phưng Fotogra-phy

Phưng Fotogra-phy Thành viên cấp 2

Vài đêm thôi là hoang sơ rồi =))
  4. Xe Tải Nhập Khẩu

Xe Tải Nhập Khẩu Mới đăng kí

mê ly luôn bác ah
  5. Stick

Stick Mới đăng kí

trẻ em cũng có máy tính nữa à :D
  6. huongds

huongds Banned

Trẻ em giờ hiếu động lắm bác ak
  7. huongds

huongds Banned

8. monday1

monday1 Banned

Các em ý không nỡ để đến nỗi thế đâu bác ơi :D
  9. muasamkingly.com

muasamkingly.com Mới đăng kí

đẹp thiệt đó giờ thiết kế các kiến trúc sư phối hợp màu sắc với nội thất hài hòa sang trọng lắm
  10. kieutrinh64

kieutrinh64 Mới đăng kí

đẹp lắm bạn ạ.

Ủng hộ diễn đàn