Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Box tiếp nhận gạch đá

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi lillarge, 12/7/13.

Lượt xem: 2,015

1. lillarge Mới đăng kí

Em mới thử chơi sang món này :D các bác cứ ném thẳng tay để e còn rút kinh nghiệm :x
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Cái này là cái gì vậy bạn?
  3. lillarge

lillarge Mới đăng kí

Cái ảnh đó bạn :)
  4. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

and "No signification" at all ! :D
    lillarge thích bài viết này
  5. lillarge

lillarge Mới đăng kí

là sao hả cụ @phucphanh e google mà vẫn ko hiểu nó là cái j :-/
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đúng ra phải cái Title phải là "Topic tiếp nhận gạch đá" thì đúng hơn :-? Cái size hình load lâu thật :-s
    lillarge thích bài viết này
  7. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Nhìn lại nó nằm trong mục typo mới biết thì ra nó thuộc thể loại typo... Nhìn cứ tưởng thể loại gì mới chứ..
  8. lillarge

lillarge Mới đăng kí

9. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

lillarge bác yếu tiếng Anh quá mà cũng biết viết text vào hình bằng tiếng Anh nữa hả :)) . Không biết bác viết mà bác có hiểu gì không nhỉ !? Ý chữ tiếng Anh của mình là "không có ý nghĩa gì cả" :D
  10. lillarge

lillarge Mới đăng kí

phucphamh :D bác thông cảm mấy năm cấp 3 chả học tí T.A nào :P lại đc cả lên ĐH cx thoải mái nên hơi ngu :v với cả tại e tưởng đấy là thuật ngữ j trong typography nên mới đi tra thì mãi chẳng thấy :P mà bt e cũng chưa thấy ai dùng từ signification với nghĩa đấy cả :-/

Ủng hộ diễn đàn