Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bride !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi neik_90, 29/1/13.

Lượt xem: 3,155

1. neik_90 Thành viên cấp 1

Kết quả của một ngày làm việc mưa gió , mong chờ nhận xét của mọi người , :D !

...
    BaoZ, dunghuongvt, Fanytastic Sú3 người khác thích bài viết này.
  2. exittbum

exittbum Thành viên cấp 2

cái này ảnh cưới hay chụp chơi vầy bác :))
    neik_90 thích bài viết này
  3. DollMaster

DollMaster Mới đăng kí

chắc e chưa biết cảm thụ kiểu nghệ thuật này :v
  4. jeudi95

jeudi95 Thành viên cấp 1

@@ nghe cái tựa bride... tưởng long lanh lắm ... ai dè hết hồn luôn. khuya fai out ra giờ mới vào lại để comment.... té ghế một fen vì chủ thớt
    CanhVanneik_90 thích bài viết này.
  5. neik_90

neik_90 Thành viên cấp 1

chụp chơi thôi , ảnh cưới mà thế này thì chết , :)) !
  6. exittbum

exittbum Thành viên cấp 2

bác làm e giật mình cứ tưởng...
    like cho cái ma quái của bác :D
  7. shocklover7

shocklover7 Thành viên cấp 3

Ma mũm mĩm à :))
  8. CBK UG

CBK UG Mới đăng kí

Ma này nhìn ngon gái chứ bộ ^^
  9. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

:like: ... nghệ thuật!
  10. masksnguyen

masksnguyen Mới đăng kí

góc chụp và cách blend màu rất đẹp, bố cục ảnh hợp lí. nhưng mà việc hóa trang vùng mắt cho mẫu thì có hơi không cần thiết. thay vào đó bạn có thể trang điễm đậm hay kẽ mắt. đánh tối vùng gò má thì sẽ làm cho mặt mẫu sẽ có góc cạnh và không nên dùng son màu cho mẫu. thay vào đó thì có thể dùng son đen như vậy sẽ phú hợp hơn. tránh dùng phụ kiện có màu sắc sẽ làm cho bộ ảnh không còn sợ hãi và không nói lên được đúng bản chất của tiêu đề.

facebook.com/media/set/?set=a.572568516090401.141743.100000117739924&type=3
    đây là album mình và 1 người bạn cùng thục hiện. bạn có thể tham khảo. có thể chưa được hoàn chỉnh nhưng nó đc đánh giá khá cao . cũng mong bạn góp ý kiến.
  11. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

cái này đẹp nè mình thích thể loại này nhưng mà ko có thời gian làm..cái này làm màu lab và pha thêm 1 tí vinatage huyền bí nữa là rất đẹp..
  12. nautilux

nautilux Thành viên cấp 1

zombie bride
  13. neik_90

neik_90 Thành viên cấp 1

Ý kiến của mình sau khi xem album của bạn là mình thấy các bạn đầu tư rất tốt về mặt ý tưởng , lên concept cho mẫu nhưng mình cảm còn thiếu 1 điều gì đó , có thể là cách diễn của mẫu chưa đạt lắm hoặc góc chụp đa số là chính giữa và từng ngực trở lên làm mình cảm thấy sự trùng lặp khi xem ảnh ko tạo ra sự mới mẻ sau mỗi lần ấn next của mình , :D !

Ủng hộ diễn đàn