Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức ảnh đầu tiên làm ra hồn và muốn hỏi 1 số cái :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Danh Đức, 31/3/15.

Lượt xem: 1,802

1. Nguyễn Danh Đức Mới đăng kí

Chào, Mình là Đức, giang hồ hay gọi là Lốp :). Năm nay 17 tuổi, rất thích mấy thứ liên quan tới máy tính như lập trình, đồ họa và cả chụp ảnh nữa :)) .... Thích thì thích lâu rồi, làm thì cũng nhiều rồi. Bây giờ mới có dịp lên đây khoe tấm ảnh đầu tiên mình blend kiểu Cinematic ra hồn và mình tâm đắc =)) ... mới làm 30p trước, a huê huê huê. Mong mọi người góp ý ạ.

Ayz ayz =)) ...... Trên title có ghi là cần hỏi 1 số cái thế nên mong mọi người trả lời hộ luôn ạ.

Q: Sau này mình muốn vào một trường chuyên ngành đồ họa nào đó hay ho một tý còn tìm việc nữa, văn phòng công tý or sometheng càng tốt, mình không thích làm cá nhân, Vậy thì mình nên để ý và thi vào trường nào ạ ? ... Dễ thở một chút ạ.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn