Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức mới làm [ảnh cưới]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi buctrongnguoi, 10/12/12.

Lượt xem: 4,126

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Hôm nay vào album của bác nào design ảnh thấy có 1 ảnh dễ blend nên thử phát show lên xin ý kiến của anh em.thanks.cơ mà mình muốn cưới vợ rồi các bạn ạ.8->

...
  2. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Mình thấy lá nó hơi quá vàng hay sao ak bác, mình mem mới nên có nhận xét sai mong bác đừng trách :D
  3. Kie

Kie Mới đăng kí

Cảm giác như cô dâu hòa vào nền luôn ấy, nổi hơn chắc đẹp hơn :-?
  4. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

@_@ ko thấy 2 ảnh khác nhau gì hết ... chỉ thấy lỗi clone stamp khi che chữ trên đầu cô dâu thôi
  5. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

làm cũng dc, cơ bản là cái ảnh gốc làm rồi, độ sáng trên ảnh gốc cũng cao quá, bạn nên xử lý phần background thôi, tránh động đến mod mà cháy hết ảnh luôn, hạ saturation xuống hoặc hạ black/white xuống tí cho nó bớt chói
  6. KeiP

KeiP Thành viên cấp 1

Em nghĩ Crop ảnh chặt hơn tí nữa đẹp hơn. Cô dâu không nổi bật, mà trời như thế mà da như thế vừa mắt lắm
  7. blackleek

blackleek Banned

thánh nữ áo trắng!
  8. Bush Pro

Bush Pro Thành viên cấp 2

ảnh gốc đẹp hơn

Ủng hộ diễn đàn