Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức paint ngẫu hứng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi layz_vip, 29/9/14.

Lượt xem: 2,102

1. layz_vip Thành viên cấp 2

Đang ngồi làm, thì lại cần phải vẽ ra vài đường để có hướng giải quyết ( em dân lập trình ạ ). Vẽ rồi xóa, xóa lại vẽ...chán chê mê mỏi không tìm ra cách nào thôi thì lại ngồi buồn buồn nghếch ngoạc xem thử nó ra cái gì. Và cuối cùng thành quả đây ạ

Còn đây là đã pts tý cho ngầu :D

...
  2. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

dân gì thì cũng có thể vẽ hết thớt ag. nhưng tin rằng những người có đam mê vẽ như thớt sẽ k vẽ "nghếch ngoạc xem thử nó ra cái gì" như thớt đã nói đâu, vì tôi cũng thích vẽ khi nào vẽ thì ngồi cho tới khi tác phẩm xong thì thôi luôn :D
    bức hình thì mình k dám chỉ trích hay khen ngợi vì mình cũng chưa qua trg lớp nào. còn phần cái hình bạn đặt trên bức tường đó bạn định sơn đỏ hết phía ngoài tường ag hơi tốn kém nhỉ ??? :D
    trongcoi28993layz_vip thích bài viết này.
  3. Vũ Anh Hào

Vũ Anh Hào Thành viên cấp 1

Thớt là dân lập trình à, vậy chúng ta là đồng bọn rồi :))
    layz_vip thích bài viết này
  4. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

hantiun : bác nói quả thật trúng tim đen ! Nói vậy chứ thật ra ngồi phệt phệt vậy mà quên hết cả là đang phải làm việc. May mà sếp trên không biết , k thì toi. Còn cái dưới thì pts tý cho ngầu ngầu vậy thôi, chứ ra ngoài mà sơn cả bức đỏ loạt thế chết tiền :D. K thì kiếm cái tường nào đỏ sẵn cũng được.Ah mà vụ bảo là dân lập trình ý e là em đang cần dùng paint để vẽ ra ý tưởng để làm việc nên tiện thể ngồi vẽ bậy luôn ấy mà. Không có ý gì đâu bác nhé. He2.
    Vũ Anh Hào : vâng ! đồng bọn đây..bắt tay bác cái :D. Em dân .Net nhé !
    Vũ Anh Hào thích bài viết này
  5. trongcoi28993

trongcoi28993 Thành viên cấp 1

#2 qúa đúng đi :)
    layz_vip thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn