Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Buổi học Đồ Họa MIỄN PHÍ 100% - U CAN DESIGN

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phi Vũ, 6/8/13.

Lượt xem: 3,047

1. Phi Vũ Thành viên cấp 2

Thấy Face của Trung Tâm Tin Học ĐH Khoa Học Tự Nhiên có đăng tin "buổi học Đồ Họa miễn phí 100% - U CAN DESIGN", mình lấy hết thông tin lên VDS cho bạn nào mới làm quen hay muốn tìm hiểu về Đồ Họa ngay cả những "cao thủ" muốn tìm cách thao tác nhanh hơn cùng xem qua nha:

Buổi học "HÔ BIẾN CÙNG PHOTOSHOP"

- Lợi ích khi tham gia:
    Đây là buổi học hoàn toàn miễn phí 100% dành cho các bạn mới tập làm quen cùng Đồ Họa, các bạn sẽ:
    • Được giới thiệu về Photoshop CS6
    • Được hướng dẫn cách thao tác nhanh cách chỉnh sửa hình ảnh thông qua các công cụ cơ bản của Photoshop
    • Chỉnh độ sáng cho bức ảnh, làm mịn da, thêm 1 vài hiệu ứng nhỏ cho bức ảnh, tạo khung và ghép ảnh đơn giản
    • Ngoài ra, còn được trao đổi cùng giảng viên về những gì bạn đang thắc mắc cần giải đáp xoay quanh lĩnh vực Đồ Họa

- Thời gian: từ 8h00, sáng thứ 7 (17/08/2013)

- Địa điểm: tòa nhà Trung Tâm Tin Học ĐH Khoa Học Tự Nhiên, số 357 Lê Hồng Phong, Q.10, Tp.HCM

- Đăng kí tham gia online hoặc đăng kí trực tiếp tại quầy ghi danh: tầng trệt, số 357 Lê Hồng Phong, Q.10. Gần đến ngày tham gia bên TT sẽ nhắn tin địa điểm học cụ thể luôn đó.

Note: khuyến khích học viên mang theo tập viết & máy tính cá nhân (laptop) để tiện cho việc thực hành

...
    Tạ Thị Liên, Phạm Hữu DưTran Duy An thích bài viết này.
  2. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

Sáng thứ 7 mắc đi làm, ko củng học cho biết
  3. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

đa phần ai cũng vậy.tui cũng đi làm màh.nhưng cứ up ai đi đc thì đi
    Tran Duy An thích bài viết này
  4. Nguyễn Quang Duẩn

Nguyễn Quang Duẩn Thành viên cấp 1

minh o hn >:-<
    UP
  5. Tran Duy An

Tran Duy An Thành viên cấp 2

Di hoc hoi
    Phi Vũ thích bài viết này
  6. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

tiếc là ở hà nội :(
  7. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

nhìu pà kon ở HN xa xôi SG hok đi đc.tiếc ghia nơi :(
  8. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

up up up
  9. ahoatam

ahoatam Mới đăng kí

TP HOCHIMINH SÔI ĐỘNG VÀ NHIỀU ĐK HỌC TẬP TỐ CHO DÂN ĐỒ HỌA GHÊ , THẬT NGƯỠNG MỘ
    Phi Vũ thích bài viết này
  10. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

Sài Gòn năng động màh :D
  11. maimai1tinhiu

maimai1tinhiu Thành viên cấp 1

mình ở Hậu Giang..cũng xa đấy thôi
  12. maimai1tinhiu

maimai1tinhiu Thành viên cấp 1

bài viết thứ 20 vui quá đc post bài rồi
  13. LangThangKhapNoi

LangThangKhapNoi Mới đăng kí

tiền nào của đó thôi. Học miễn phí thì chắc gì có chất lượng. Mình dự là chắc cũng là để PR cho chương trình đào tạo thiết kế đồ hoạ của TT
  14. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

Bạn đừng mới gia nhập rồi muốn nói gì thì nói nha. Bạn đã tham gia chưa mà dám mở miệng nói lớn tiếng như vậy. Trung tâm là nơi tôi được đào tạo ra đó. "Học miễn phí chưa chắc có chất lượng" ---> bạn đã thử chưa mà dám bổ báng như thế. Vậy theo bạn như thế nào là chất lượng? Miễn phí thì ngta cũng chỉ dẫn bạn cơ bản về phần mềm. Màh xin nói thêm, tôi đã ghi rõ dành cho các bạn chưa am hiểu thì sẽ tìm hiểu, còn cái kiểu nhà giàu "tiền nào của đó", cao thủ "siêu nhân Gao" như bạn thì chắc không thèm tới những nơi học miễn phí như thế này đâu, và cũng chưa chắc có ai muốn tiếp bạn. Tôi không biết bạn có theo nghề thiết kế hay không, nhưng ăn nói hồ đồ, suy diễn ấy không tốt cho bạn đâu LangThangKhapNoi!
    pingpoong thích bài viết này
  15. Tran Duy An

Minh thay buoi hoc day cung co ich,co nhung cai ban biet lam nhung ko hieu vi sao phai nhu zay vi da so ban tu hoc,bua day gap thay hoi duoc may cai cung hay,nghe thiet ke da so la tu tim hieu nhieu,ke ca thay nua,neu ban LangThangKhapNoi muon thay day het tu a toi z thi koi lai minh di,con cuoc song ma phai co gi day nguoi ta moi day mien phi chu,de cho biet truong lop nay kia,co gi dau ban phai y kien nhu the,ban bao nhieu tuoi roi
  16. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

Quan trọng là bạn đó không có đi mà chỉ thấy topic là lao đầu vô phán. Cảm ơn bạn Tran Duy An đã nói sự thật về "chất lượng lớp miễn phí" là hok phải "tiền nào của nấy" như bạn đó đã phán!
  17. Tran Duy An

Ko co gi,co sao noi zay thui ban

Ủng hộ diễn đàn