Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về Adobe Premiere pro

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi ReD Fox, 2/9/14.

Lượt xem: 9,433

1. ReD Fox Mới đăng kí

Minh dùng Premiere pro cc trên Mac
    NVIDIA GeForce GT 750M 1024 MB
    Tuy nhiên đôi khi render lại bị đứng giữa chừng. Vậy có cách nào khắc phục không mấy bạn, bị đứng ngay chỗ có nhiều lớp video, hinh ảnh này nọ chồng lên nhau ấy!

Mấy bạn cho minh hỏi muốn chia ra nhiều khung hinh trên cùng môt màn hình thì làm thê nào, nghĩa là mấy clip phát song song cùng lúc trên môt màn hình ấy ! Với lại hình hảnh chuyển từ mờ (Blur) sang rõ thi làm thế nào. Mấy bạn giúp minh nhé, mình mới tâp làm thôi. Cám ơn!

Giống clip này, chia ra nhiều khung hình môt lúc

...
  2. cuocsongquanhtatv

cuocsongquanhtatv Thành viên cấp 1

bạn vào đây xem nhé
    Hồng SơnReD Fox thích bài viết này.
  3. ReD Fox

ReD Fox Mới đăng kí

Cám ơn bạn, cho minh hỏi tải cai effect Linear wipe đó ơ đâu vậy bạn, mà bạn có biết vụ render không?
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/9/14
  4. cuocsongquanhtatv

bạn vào youtube Quanh ta Tv rồi tìm video hướng dẫn thay trời tất cả Plugin mình để ở dưới mô tả video .Còn Render bạn cứ hỏi mình giúp được sẽ giúp
    ReD Fox thích bài viết này
  5. ReD Fox

ReD Fox Mới đăng kí

Thanks bạn, Render minh nêu ơ trên rồi đó. Mình render giữa chừng thì nó bị đứng, tắt đi mỡ lại vẫn đứng đúng chỗ đó, chô đó minh nhiêu lớp video! Mà minh dùng Mac bạn, bạn có plugin cho Mac không?
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/9/14
  6. cuocsongquanhtatv

bạn chụp màn hình lại để xem cho chuẩn .Theo mình thì trắc bạn khóa .bạn xem cái biểu tượng cái khóa ở add track đã mở chưa mở ra thì mới render được
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/9/14
    ReD Fox thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn