Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ca sĩ Hồ Bảo Nhi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ninh milan, 19/8/13.

Lượt xem: 3,819

1. ninh milan Thành viên cấp 2

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

...
    tronggaĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

walao, ninh milan hạt giống tâm hồn :v :v ảnh chất lượng kém quá, sao ko up host khác mà lại lấy từ host fb =.=
    ninh milan thích bài viết này
  3. ninh milan

ninh milan Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner ủa sao biết mình làm về hạt giống tâm hồn vậy.ảnh mình lấy trên page cá nhân,1 phần vì lười up ảnh gốc lên nữa :v
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

ninh milan hay xem thì biết chứ sao,. hỏi gì kì[​IMG]
  5. trongga

trongga Thành viên cấp 2

canh dep wa bác
  6. ninh milan

trongga thích bài viết này
  7. ninh milan

không bác nào cho em ý kiến nữa ạ :v
  8. l3minhngoc

l3minhngoc Thành viên cấp 2

Khó nhận xét phết, ảnh ko xấu, bố cục ổn (1/3 đối xứng), vì mẫu chân ngắn nên bác cũng chịu khó chụp từ dưới lên (!?) :like: ,right ??
    => Nhưng mà ko bắt mắt, 1 phần là do mẫu ko biết diễn, còn gượng, phần thì pts chưa tới.
    Ảnh chụp mình cảm giác hơi tối.
    Blend ảnh đen trắng ko hề đơn giản, quan trọng nhất là sự tương phản, hình khối. ảnh đầu tiên fail hoàn toàn.vd 1 tấm mình chụp nhé.

p,s: _ Bạn chụp bằng gear gì, để chế độ gì ??
  9. ninh milan

l3minhngoc rất cám ơn bác đã góp ý.nhìn chất ảnh của bác là em biết bác góp ý không thừa và không sai rồi...em dùng 5mart ii,70-200 4l và chụp chế độ M ạ
    l3minhngoc thích bài viết này
  10. l3minhngoc

l3minhngoc Thành viên cấp 2

thế chú ý thêm khỏan Cân bằng trắng White Balance với chọn chế độ đo sáng phù hợp là chất ảnh sẽ khác nhiều lắm :)
    Mình chỉ ms dùng 60d thôi và vẫn chưa nắm chắc đc thiết bị của mình nữa là ;))
  11. ninh milan

l3minhngoc đúng là bác khai sáng cho em thêm được 1 điều máy dùng không bằng người dùng.thank bác nhé..chắc em còn phải học hỏi dài dài nữa :D
    l3minhngoc thích bài viết này
  12. binhtran

binhtran Thành viên cấp 1

Đang nghe bài kí ức gió :))))))))))))) của ca sĩ này
  13. nhoklazy

nhoklazy Thành viên cấp 1

ả này là ả nào thế mấy bác, sao em chưa từng nghe qua vậy
    =))
  14. votrungchi_108

votrungchi_108 Mới đăng kí

ninh milan: thế giới nhạc không lời trên youtube ^^!
  15. ninh milan

Ủng hộ diễn đàn