Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các ace trong Vietdesigner góp ý giúp em về khóa học thiết kế đồ họa chuyên nghiệp vs ạ. :D Read mo

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi Ninh Đức Thành 1, 28/11/13.

Lượt xem: 4,132

1. Ninh Đức Thành 1 Mới đăng kí

Xin chào ace trong forum Vietdesigner
    Em muốn học 1 khóa đào tạo Thiết kế đồ họa chuyên nghiệp về bên in ấn tại Hà Nội mà chưa biết chỗ nào.
    Ace nào đã học hay biết chỗ nào đào tạo có uy tin, chất lượng mà lại còn kinh tế thì tư vấn giúp em với. em xin chân thành cảm ơn.

...
  2. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Bạn có bao nhiêu xiền, mình sẽ giúp bạn hí hí :">
  3. Ninh Đức Thành 1

Ninh Đức Thành 1 Mới đăng kí

Em cảm ơn anh nhé, em là sinh viên mới ra trường nên cũng mong muốn chỗ nào tốt mà lại kinh tế thì càng tốt anh ạ. a tư vấn giúp em với. e cám ơn anh ạ.
  4. Justin Nguyễn

Chú có ở Hn ko, tối vác sách vở sang nhà anh, anh kèm cho chú.
  5. Ninh Đức Thành 1

Có cần mang theo phụ kiện gì không anh, tỷ dụ như là Néptuyn,... không anh. em đùa đấy, a giúp em vs em không ở HN :D
  6. Justin Nguyễn

e ko ở Hn thì đi học thế nào đc :|
  7. Ninh Đức Thành 1

em học xây dựng nhưng lại đam mê đồ họa nên bỏ nghề xây dựng theo đồ họa anh ạ. trước em cũng làm bên lĩnh vực in ấn rồi muốn đi học thêm để nâng cao tay nghề. do không rành nhiều trên này nên cũng muốn các anh chị trên forum vietdesigner giúp đỡ.
  8. Justin Nguyễn

Học đồ họa nếu muốn nhanh thì chỉ tận tay mới nhanh tiến bộ được, nếu có khả năng thì tự học trên mạng cũng được.
  9. Ninh Đức Thành 1

em cũng nghĩ như thế, nhưng có ai dạy đâu, em cũng muốn qua trường qua lớp cho bài bản. cho em hỏi thế ở hn thì chỗ nào dạy mấy cái này uy tín chất lượng nhất anh. :)

Ủng hộ diễn đàn