Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các anh có thế xóa người phụ và ghép, tạo cảnh nghệ thuật đẹp giúp 2 nhỏ em đc ko ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi bienhoho, 18/4/14.

Lượt xem: 2,337

1. bienhoho Banned

E có 2 nhỏ chụp ảnh du lịch nhưng có người thừa> các anh hảo tâm có thể blend, xóa người thừa, rồi ghép tạo ảnh nghệ thuật đẹp đc ko ạ! đẹp giúp em nhe> ít nữa sinh nhật chúng nó> em nhận lời nhưng trình độ newnie nên mong các thánh có lòng hảo tâm giúp! em xin cảm ơn! Nhớ hảo tâm giú em!

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

top như này mình sẵn lòng giúp nhưng xin hỏi bạn ảnh đâu ạ!
    bienhoho thích bài viết này
  3. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

vãi cả ảnh.. biết làm ko được mà nhận làm gì
  4. bienhoho

bienhoho Banned

5. bienhoho

bienhoho Banned

dạ em up nhầm ạ> giúp em với> đẹp nghệ thuật giúp em nha> em làm quà sn. 2 nữ chính trong hình ạ!
  6. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

uầy, ca này khó đây, hóng cao nhân thôi, mấy ổng to lù lù thế kia. bác có bất kì bức ảnh nào xuất hiện phần cảnh bị hai ông bà đằng sau kia che mất không?
  7. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

8. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Đi du lịch đền Taj Mahal nhé
  9. Crz

Crz Thành viên cấp 3

satangirl, locnd, vudohoai1 người khác thích bài viết này.
  10. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

Nguyễn Tất Thắng, a Koilocnd thích bài viết này.
  11. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

mình gà giúp bạn dk thế này thôi ^^! cái khoản blend màu thì bạn nhờ pro # trong diễn đàn nhé
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/4/14
    a Koibienhoho thích bài viết này.
  12. bienhoho

bienhoho Banned

wow píc hoàn hảo nhất> cảm ơn bác Minh Tâm>>> giá em đc như trình bác> hì em còn gà lắm!
    cảm ơn bác! tiện hảo tâm bác bend màu cho lung linh giúp em vs ạ> các pro hảo tâm help em> Cảm ơn các thánh ạ!
  13. vudohoai

vudohoai Thành viên cấp 1

#9 đẹp quá
  14. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

mình không biết blend, xóa người giúp bạn nhé
    Nguyễn Tất Thắnga Koi thích bài viết này.
  15. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

Bác MinhTâmVn toàn trị hàng nóng nhỉ :D nể bác ghê
  16. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

bienhoho ảnh toàn sỏi đá làm sao mà lung ling , lãng mạn dk bạn tải về rồi chỉnh lại màu sắc theo ý mình là dk rồi muốn đẹp thì tách ra ghép zô nền #.
    a Koi bạn quá khen . mình làm chơi lấy exp thôi chứ thấy chán rồi chuẩn bị đi học nghề chắc cũng ko có time fix ảnh hộ mn dk ^^!
    FB của em ai có tut hay thì chia sẻ cho em nha.
    https://www.facebook.com/vuminhtamlc
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/4/14

Ủng hộ diễn đàn