Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác cho e ý kiến ! Nếu có thể thì blend luôn hộ em những phong cách khác với ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Chjcken_King, 8/12/12.

Lượt xem: 2,246

1. Chjcken_King Thành viên cấp 1

begin
    after

E khá yếu về cái text ko nghĩ ra đk cái text nào hay cả. Xin các bác giúp đỡ !

...
  2. gaumap.foto

gaumap.foto Thành viên cấp 2

không đẹp bác ạ, hình lưu niệm thì cứ để nó làm lưu niệm thôi, sau này xem lại ắt khác đẹp, chứ màu mè hoa lé hẹ làm gì :D
  3. gemgem

gemgem Thành viên cấp 2

nói thế nào nhỉ. áp tờ ko đẹp bằng bí phò@-)
  4. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

sẽ rất đẹp nếu ở thập niên 90 :3
    Đàm Dương Tùng thích bài viết này
  5. Đàm Dương Tùng

Đàm Dương Tùng Thành viên cấp 1

chuẩn :))
  6. XuanThuyC

XuanThuyC Thành viên cấp 1

vãi các bác! Bình luận hay ghê! @@
  7. Chjcken_King

Chjcken_King Thành viên cấp 1

Ax Vậy bác nào giúp e chỉnh cho nó ảo một tí đk ko ạ ?
    e mới xài cái ps này chưa đk lâu nên làm trông hơi kì :)):))
  8. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Ảo là ntn, hay bác mún cho thêm đôi cánh vào :))
  9. Chjcken_King

Chjcken_King Thành viên cấp 1

Cánh mà cho vào nhìn ok thì em cũng add tuốt. Bác cứ blend đi chủ yếu là để e học hỏi thêm kinh nghiệm cho những lần sau đk tốt hơn thôi O:-)
  10. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Để yên đi bạn, cái loại này nên để yên và nếu blend được thì cũng chẳng để làm gì :)

Ủng hộ diễn đàn