Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác cho em hỏi về bản quyền Windows 7

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Sinhlala, 30/11/13.

Lượt xem: 2,703

1. Sinhlala Thành viên cấp 1

máy tính em dùng win 7 , mấy hôm nay bị lỗi thế này, vẫn có thể dùng bình thường chỉ ko cái đk màn nền desktop. nếu cứ để vậy dùng liệu có bị gì không và cách khắc phục thế nào vậy?

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thật ra thì tiếp tục dùng cũng chả sao cả, nhưng nên tìm cách active thì tốt hơn!
    Sinhlala thích bài viết này
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cờ rắc mà ham update hay key rởm nên vậy. Vẫn xài đc bình thường, chỉ có bg đen thui, ko chỉnh screenbg đc, và mỗi lần bậ máy nó hiện cái bảng xin thương xót microsoft mà mua key jùm

xài windows loader hay activator nhé (tự google)
  4. tuan.designer

tuan.designer Mới đăng kí

Tuân.designer :REMOVE WAT sẽ giúp bạn làm đc việc đó đã test thành công 100 %
  5. Sinhlala

Sinhlala Thành viên cấp 1

ok, thank các Bác nha . vậy E cứ thế dùng cũng đk, quan trọng mấy cái phần mền đồ họa chạy ngon là đk. :D
  6. thenam

thenam Thành viên cấp 1

diendanbaclieu.net/diendan/showthread.php?38028-Active-win-7-ultimate-64bit-32bit-1-click-dam-bao-thanh-cong-Be-khoa-windows-7

Ban download ban crak nay
  7. Sinhlala

Sinhlala Thành viên cấp 1

Thank TheNam !. đã:D xong.
  8. khanhhlu

khanhhlu Mới đăng kí

em biết , chỉnh bios đi chủ thớt :))
    Tùy từng loại máy nhé ,bios khác nhau
  9. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

win8 bây giờ không cờ rắc đc nữa.nói đúng hơn là khong ai share key liên tục để skype qua lấy key.
    win7 thì dẽ rồi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn