Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác cho em hỏi về lúc mới bắt đầu khởi động Photoshop ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi back_one, 17/4/14.

Lượt xem: 1,844

1. back_one Thành viên cấp 1

Cứ bật pts là y rằng nó cứ chạy 1 đống các ảnh mà e đã làm từ bao giờ,nó chạy phải 5p mới xong,các bác cho e hỏi là vào đâu chỉnh để tắt hết các ảnh này khi khởi động ạ. Em xin cảm ơn.

...
  2. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

Cái này chưa thấy bao giờ. Bạn Thử vào Open Recent /clear recent... xem sao.
    back_one thích bài viết này
  3. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

mình không biết cái của bạn bị làm sao nhưng bạn thử vào Prefencer (CRT + K) tắt cái này đi thử xem
  4. back_one

back_one Thành viên cấp 1

Vâng cảm ơn 2 bác để e thử.
  5. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

learn.by.hard cái đấy là auto save mà, ko tick cái đấy đang làm mà mất điện thì ngồi khóc ah
    back_onelearn.by.hard thích bài viết này.
  6. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

lúc khởi động bác nhấn Ctrl+ Alt + Shift để về lại chế độ mặc định xem thử nó có hết ko á ^^

Ủng hộ diễn đàn