Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác cho ý kiến em về phong cách ảnh kiểu này với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi AlexFergusinh, 15/5/13.

Lượt xem: 1,784

1. AlexFergusinh Thành viên cấp 1

e sợ nó thảm họa nên phải tham khảo :D

...
  2. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

"Phong cách ảnh " của bạn là gì vậy mình chưa nhìn ra được điểm ấn tượng của nó
    Mezzazzy thích bài viết này
  3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Mình cũng chưa hiểu phong cách bạn muốn nói ở đây là thế nào nữa :v
  4. AlexFergusinh

AlexFergusinh Thành viên cấp 1

Nghĩa là rất xấu hả các bác. Kiểu để màu nặng như vậy đấy và chèn text kiểu kia ?
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Nghĩa là bạn có mỗi 2 cái hình, không rõ rang nội dung. Phong cách gì ? phong cách blend màu, chụp ảnh hay đứng mẫu ?
  6. AlexFergusinh

AlexFergusinh Thành viên cấp 1

Ồ. í e là phong cách blend màu í ạ. Còn nội dung thì ko có gì, kiểu như cu đi du học ms về VN chụp cái ảnh này. bonjour, xin chào VN. :D Ảnh chụp chơi thôi ạ. ko phải nghệ thuật
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

2 tấm để chung, 1 tấm đứng, 1 tấm ép nghiêng, bạn k thấy nó làm rối backround theo cách thiếu thẩm mỹ à?
    Model đẹp.
    Blend thì kiểu này phổ biến rồi, k bình luận nhiều.
    bong bong mua heAlexFergusinh thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn