Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác nào biết cách lập action kiểu này nhờ chỉ giáo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Việt Bá Vương, 8/3/13.

Lượt xem: 1,926

1. Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

Tình hình là em vướng phải vụ action này hơi khó chút nhờ bác nào biết thì chỉ giáo dùm
    Em đang định lập cái action xếp 16 ảnh (người) 4x6 trên 1 tấm 20x30 nhưng lập rồi thì lúc chạy máy toàn báo lỗi
    Sau đó thì ko chạy đc nữa. Trước đó em lập mấy action chạy ảnh hồ sơ thì nó chạy bình thường ko sao cả nhưng khi lập cái này thì bị vậy.
    Bác nào lập đc cái này thì lập hộ em cái nhé hoặc chỉ em cách lập như thế nào dùm em vs.
    Đại khái là nó chạy ra như thế này ạ.

p/s: 16 ảnh 4x6 xếp trên 1 tấm 20x30 nhé.

...
  2. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

action nó ghi lại hành đông lên khó khi xảy ra lỗi lắm
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

bạn làm lại cái action khác đi, chú ý kỹ càng từng bước xem có sai chỗ nào ko, cái action như này làm chỉ mất mấy p thôi mà

Ủng hộ diễn đàn