Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác ơi giúp em tý :D... cám ơn các bác rất là nhiều...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ninh Đức Thành 1, 22/11/12.

Lượt xem: 1,976

1. Ninh Đức Thành 1 Mới đăng kí

Hôm trước em cũng đã đăng 1 bài như này lên nhưng chưa nói rõ chỉnh như nào. Mấy bác cũng đã giúp em được mấy kiểu nhưng gấu của em không ưng. hôm nay lại nhờ các bác 1 lần nữa... hí hí:D
    Do ảnh chụp bằng điện thoại nên chất lượng hơi xấu. các bác cố gắng giúp em.:)
    Em muốn các bác giúp em chỉnh cho nghệ thuật 1 tý để em đóng khung để ở bàn làm việc. :x kiểu cách như nào tùy các bác xử lý...
    Vì chụp hôm sn gấu thấy có mỗi cái này là được 1 tý.. hì hì
    Cảm ơn các bác rất là nhiều... :x:x:-bd
    Hình đây các bác....

...
  2. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

"nhưng gấu của em không ưng"
    Không ưng thì thôi chứ lại còn đi nhờ tiếp, gấu bạn khó quá đấy....[​IMG]
  3. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Giờ giúp lại không ưng thì bít làm sao? =.="
  4. anna

anna Thành viên cấp 2

không ưng bạn í lại nhờ vả bức khác :D
  5. Ms Ri

Ms Ri Thành viên cấp 1

gấu bạn khó tánh quá :D
    mình gà pts nên hông dám làm, mọi người giúp bạn ấy nha
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Kiếm gấu khác đi bác :D
    Đùa tí thôi,nhưng mà những ảnh để kỉ niệm với cả chất lượng thấp thế này thì giữ làm kỉ niệm thì còn đẹp hơn..bởi vì chả có gì để mà blend hay chỉnh sửa gì cả.
  7. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Tức là nhờ xong rồi vả ... hả =))
  8. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

bạn nên nói rõ ra là muốn như nào chứ cứ để các bạn ý là xong kêu ko ưng thì biết chiều theo kiểu gì đây :-s

Ủng hộ diễn đàn