Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác vào làm nét cái ảnh này hộ em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hungdeginerph02048, 13/7/13.

Lượt xem: 1,751

1. hungdeginerph02048 Mới đăng kí

chả là hôm nay quỳnh anh shyn nó đc mời tới làm khách của party sinh nhật trường em. cơ mà đợi mãi mới đến lượt thì thằng bạn e nó chụp ẩu quá. đang định bảo chụp lại thì em nó té mất lúc nào k biết @@!.
    Các bác làm nét cái ảnh bọn e chụp vs cả cho thằng bên trái mở mắt ra đc k ạ :) thanks các bác

...
  2. eridani

eridani Thành viên cấp 2

hóng cao nhân
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Lại 1
    nữa. :)
  4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ôi trời, cơ hội "nghìn năm có một" mà chụp thế này à? :D
    t thấy PĐP vào dễ mà, mặc đồng phục trg khác vào vô tư (hoặc là bác bảo vệ quí mềnh), c thử xông vào làm lại kiểu khác đê.
  5. PAH

PAH Thành viên cấp 2

chờ cao thủ thôi bạn à :D
    Chụp ntn thì hơi bị khó làm
  6. hungdeginerph02048

hungdeginerph02048 Mới đăng kí

nó ra trường rồi bác ạ. mịa cái thằng chụp. e đợi mỏi mắt ms chen chân đc thì nó lại chụp ntn. chán vãi. cơ mà bác có địa chỉ nhà em í k cho em. mai e đến xin pic khác :))
  7. hungdeginerph02048

cao thủ đâu rồi vào giúp e với hx
  8. hoàchay

hoàchay Thành viên cấp 2

Quỳnh anh shyn là ai @@ bảo nó chụp kiểu doggy ấy bác :)))
  9. hieuvuphoto

hieuvuphoto Thành viên cấp 2

pro thì có lúc cũng fai? pó tay.
  10. hungdeginerph02048

lúc đấy đang ở chỗ đông người không e đè ngửa ra rồi :))
    Khánh lacoste thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn