Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác xem em nên học những gì để đạt yêu cầu của em mong muốn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi allison_argent, 13/10/13.

Lượt xem: 1,811

1. allison_argent Mới đăng kí

không biết đặt cái tít như vậy đúng chưa. chưa đúng admin sữa lại, đừng ban e nha. hj
    Mọi ngưới hướng dẫn cho e chút. :D
    Em muốn học về photoshop, e chỉ muốn chỉnh sửa ảnh đẹp hơn chút, ghép linh tinh ở mức độ trung bình hoặc bình thường thôi, vì e có ít thời gian lắm, sau này có t.gian sẻ nghiên cứu thêm
    vậy với những y/c đó thì theo các bác e nên học những gì ak? ai hướng dẫn e chút.
    Thanks all. :)

...
  2. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Cắt ghép, tách vật thể, màu, các chế độ blend, blend màu
  3. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

muốn học photoshop đầu tiên phải biết cài cái photoshop đã.
    sau đó học các công cụ,học cách châm da và sử dụng phần mềm da.
    học xong cái đó rồi mình hướng dẫn tiếp
  4. yeulacuoi1116

yeulacuoi1116 Thành viên cấp 1

học đê. mình dạy đây. 700 1 khóa tại hà nội cổng trường mtcn
  5. lepetitmei

lepetitmei Mới đăng kí

mình nghĩ bạn chỉ cần mở pts lên và nghịch thử tất cả các tools có sẵn. sau đó tìm tutorials về chỉnh ảnh theo cách mình muốn. Có rất nhiều trang web hướng dẫn chỉnh ảnh. ví dụ như abduzeedo.com
    Tự học là tốt nhất đó bạn vì nó miễn phí :3

Ủng hộ diễn đàn