Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn cho hỏi về giá chụp hình và chỉnh sửa

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Quảng cáo In ấn Gia Bảo, 21/5/16.

Lượt xem: 1,752

1. Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Gửi các bạn, mình muốn nhờ các bạn đi trước là nếu chụp hình sản phẩm cho web và xử lý xong bàn giao thì mỗi sản phẩm khoảng 3 tấm giá là bao nhiêu trên 1 sản phẩm ạ? Vì trước giờ chụp kiểu khác nên giờ có khách nên hỏi để biết báo giá.
    Anh em nào biết trả lời giúp với ạ, sẵn có giá để sau này anh em nào có chụp thì có ba rem. Cám ơn anh em trước

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thường thì mình hay làm chụp theo buổi. :)) ko chia nhỏ từng sản phẩm. Mỗi ngày là 1,5 củ. Nếu tính sản phẩm thì 30 ~ 50 1 sản phẩm
  3. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn