Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn nhận xét dùm mình bộ album này với...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Quân Phạm, 19/9/13.

Lượt xem: 2,856

1. Quân Phạm Mới đăng kí

Mình tìm được mấy tấm ảnh cưới này trên mạng, tập tành làm album thử, các bạn có kinh nghiệm nhận xét dùm mình tí nha, mình còn non tay lắm:D

...
    Ryan Lee, TranDao, pitlamgi1 người khác thích bài viết này.
  2. chungkool

chungkool Thành viên cấp 1

:like:
    Quân Phạm thích bài viết này
  3. danghong

danghong Thành viên cấp 2

dàn trang như bạn thì loãng lắm....
  4. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

không biết là bạn làm gì, nếu như là chỉnh màu thì nhìn ổn bạn ạ ;) nên có stock gốc để có thể so sánh Before after :D
  5. LEEMinH

LEEMinH Thành viên cấp 1

tone màu nâu chỉnh khá ổn ạ
  6. Quân Phạm

Quân Phạm Mới đăng kí

dàn trang như zậy là chưa ổn hả mấy bạn, mình hơi bị ảnh hưởng cái style đơn giản giống blueberryphotography nên nó ra thế á. Cám ơn nhận xét của các bạn, mình sẽ rút kinh nghiệm đợt sau :D
  7. backmontt

backmontt Mới đăng kí

cái này ko trách bạn đc..vì bạn ko có file hình để thực hiện ALbum...sắp xếp như thế thì chẻn khác bạn ghép = điện thoại..góp ý nhỏ nhỏ :P
  8. Quân Phạm

Quân Phạm Mới đăng kí

Đúng là mình ko có file thật :( nhưng mà nếu có thì chắc mình cũng làm thêm vài trang giống như vậy :D tại lúc dàn trang cái này thì mình nghĩ càng đơn giản thì người xem càng chú ý đến nội dung từng ảnh hơn, nhưng mà hình như nhiêu đó thì chưa đủ cuốn hút...:D

Cảm ơn "góp ý nhỏ nhỏ" của bạn nhiều :>
  9. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

layout ko có gì đặc sắc
  10. Quân Phạm

Quân Phạm Mới đăng kí

ẹc ẹc
    Mặt xấu: quá loãng, quá bình thường, quá non...:-s
    Mặt hơi tốt: màu ổn, nhận được nhiều góp ý hữu ích :D
    :-bd
  11. nhocti

nhocti Thành viên cấp 1

Dàn trang thì cũng đơn giản thật, nhưng mình thích...
    Làm ảnh cưới ghét nhất là cứ hình to hình nhỏ lật nghiêng lật dọc...
    Blend đẹp :)
  12. Quân Phạm

Quân Phạm Mới đăng kí

cảm ơn bạn nhiều nhiều, cuối cùng cũng có người có chung một cách nhìn với mình :D
  13. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Mình thích cách dàn trang này của bạn, vì mình cũng toàn làm như thế này :)))))
    Không ưa nổi kiểu chèn khung rồi hoa lá hẹ này nọ, simple is the best :like:
    Nhìn thì ừ, có thể giống như ghép bằng app điện thoại, nhưng khi in ra đóng thành quyển thì sẽ rõ :))))
    ps: Góp ý nho nhỏ vs bạn là nên giảm size chữ lại 1 chút, nhìn sẽ chuyên nghiệp hơn hẳn đó ;)
  14. Quân Phạm

Quân Phạm Mới đăng kí

Mình cũng được thấy 1 quyển album đơn giản dạng này rồi, theo style Hàn Quốc, chụp ngoại cảnh cực đẹp nên thích lắm. :>

Lại một "góp ý nho nhỏ" nhưng không nhỏ chút nào :D Cảm ơn bạn!
    ;)

Ủng hộ diễn đàn