Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn xóa giúp mình mấy tấm này với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kkhiem3890, 18/11/12.

Lượt xem: 2,200

1. kkhiem3890 Mới đăng kí

Hôm trước đi chụp ảnh chia tay giảng đường cho lớp đứa em nhưng mà đông người quá nên cứ bị người của lớp khác vào trong ảnh. Có mấy tấm xếp chữ với trái tim em nó muốn chỉ còn mình lớp nó thôi. Mọi người xóa giúp mình mấy người ở ngoài đi nhé, nếu đông quá thì crop bớt đi cũng đc. Mình gửi các bạn file RAW cho nó chất lượng. Cám ơn các bạn nhiều.
    link media: mediafire.com/?81i518sq0yb3bs6
    Thêm mấy link flick để xem trước nhé
    http://flickr.com/photos/90171974@N02/8192980685/in/photostream/
    http://flickr.com/photos/90171974@N02/8192969513/in/photostream/
    http://flickr.com/photos/90171974@N02/8194075162/in/photostream/

...
  2. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

U muốn xóa vài ng ngoài lề ảnh đó ak ?
    Nếu thế đơn giản U tự làm đc mà , dùng clone stamp opacity 100% handnet 0%
    Khoanh vùng đối tượng không xóa Ctrl J 1 lớp xóa thoải mái !
  3. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

bác muốn xoá cái gì để cháu xoá chứ.ko ns rõ làm sao pít mà xoá hả bác :D mà mấy cái hình đó thích nhỉ? của bác chụp đó à
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bạn muốn xóa thì ấn Shift + Delete là đc mà, đâu cần đem lên đây nhờ O.o
  5. Night_Hawk

Night_Hawk Thành viên cấp 2

Mấy hình này xóa đơn giản, mình nghĩ thời gian bạn up mấy cái hình này lên mediafire thì bạn tự tìm hiểu rồi xóa chắc cũng xong lâu rồi (:|
  6. kkhiem3890

kkhiem3890 Mới đăng kí

Hix, các bác giúp em với. Em muốn xóa mấy người ở lề đấy ạh. PTS em chỉ mới nghịch linh tinh thôi, cũng mày mò thử rồi nhưng mà xóa nó không khớp, lộ quá :(
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Không đọc rõ bạn ấy nhờ làm cái gì à :|. Bạn ấy bảo là xoá những hình người xung quanh đi chỉ để lại hình ghép hình thôi hiểu chưa =='
  8. Kim Hyun Joong

ờ sr sr quên đọc cái ở dưới.mem mới nên chưa biết nhiều trong vietdesigner
    KiBiTa thích bài viết này
  9. kkhiem3890

kkhiem3890 Mới đăng kí

hix, ko có ai ah:((
  10. Kim Hyun Joong

bác ơi đừng puồn nhá.bác có cần gấp ko.cháu mắc làm album cưới rùi. nên chưa rảnh giúp bác đc
  11. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Thực ra cũng không đơn giản đối với ng mới biết về PTS đâu. Xóa là phải khớp được những ô gạch với nhau chứ không phải chỉ là Clone Stamp như bạn nghĩ :)
  12. tranvanminhmar

tranvanminhmar Thành viên cấp 1

muốn xóa 1 đối tượng lớn ở trong 1 bức ảnh thì mình xóa như thế nào nhìn cho nó không ảo ảo vậy các bác
  13. tamlile505

tamlile505 Mới đăng kí

sao mình ko thấy hình

Ủng hộ diễn đàn