Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bảng công cụ trong illus tự đóng khi tắt phần mềm?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi viet16051995, 21/5/16.

Lượt xem: 1,868

1. viet16051995 Thành viên cấp 1

Mọi người giúp với.
    Mỗi lần tắt bật phần mềm nó đều tự đóng lại hết các bảng như vậy ,trước mình dùng illus CS5 nó tự lưu lại

...
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Bạn tự tạo vùng làm việc mới riêng của mình bằng cách sau:
    Rồi. Giờ tắt đi bật lên nếu mất bạn chỉ việc vào Workspace gọi vùng làm việc của mình ra
    viet16051995 thích bài viết này
  3. viet16051995

viet16051995 Thành viên cấp 1

Load như vậy nhưng nó đóng lại hết như hình 1 bạn ơi.
    Mình muốn mấy cái bảng nó hiện ra khi bật phần mềm.
  4. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Thử cách này xem: Bạn vẫn lưu sắp xếp các panel của bạn vào New workspace. Sau đó vào theo đường dẫn dưới đây: "C:\Users\(tên máy bạn)\AppData\Roaming\Adobe\Adobe Illustrator 19 Settings\en_US\x64\Workspaces" Xóa hết các workspace còn lại (để duy nhất workspace của bạn mới lưu). Reset Ai xem có dc ko nhé.
    viet16051995 thích bài viết này
  5. viet16051995

viet16051995 Thành viên cấp 1

Không được bạn ạ.

Ủng hộ diễn đàn