Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các cao thủ tách hộ giùm em cái nền với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tritin, 12/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,726

1. tritin Thành viên cấp 1

chẳng là e muốn làm 1 cái wallpaper đẹp đẹp. mấy anh chị giúp e tách cái nền, chỉ còn hình cầu thủ với trái bóng hihi, anh chị nào tốt bụng thì cho e xin ít ý tưởng nào hay hay ^^.

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

3. dn80

dn80 Thành viên cấp 2

Ảnh chất lượng thấp nên màu bị lem khá nhiều, đây là ảnh dạng PNG nhé (mà sao có thế này mà bác "làm ko đc" thì định lấy cái này về làm gì /:)

tritin thích bài viết này
  4. dn80

dn80 Thành viên cấp 2

5. dn80

dn80 Thành viên cấp 2

mới phát hiện, kích vào ảnh đề thấy hiệu ứng :))
    xuangiang1011, b0yHN_96, LoveScorpius15116 người khác thích bài viết này.
  6. tritin

tritin Thành viên cấp 1

dạ tại vì e mới mò photoshop ah các bác ạ. cắt phần body thì e cắt được, còn tóc tai các thứ thì e bó tay, e đang tính làm cái wallpaper nhìn đẹp đẹp bác có hiệu ứng ảnh nào đẹp đẹp chỉnh giùm e cho e học hỏi luôn ạ
  7. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

làm sa
    làm sao tạo đc hiệu ứng đó vậy bạn?:)
  8. tritin

tritin Thành viên cấp 1

@ tienhoang195: sao e thấy cái tay có chỗ lồi chỗ lòm thế bác nhẩy.? e có ý tưởng thế này cái chỗ chân sau bị nhòe cái giầy bác giúp e làm như hiệu ứng rực lửa nhìn cho máu tý được k ạ hihi
  9. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Ảnh này dạng PNG, cái background contentsTransparent nên chỉ có nhân vật thôi.!! :D
    Thanh Tinh 1209 thích bài viết này
  10. Phước

Phước Thành viên cấp 2

đây bạn do chất lượng ảnh không tốt nên mình chỉ giúp bạn tới đây thôi :D

11. tritin

tritin Thành viên cấp 1

@ phước: bác cho e xin cái link psd được k ạ. thanks bác nhiều
  12. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

bạn có thế cho t kái link của ảnh khong ? t không nhìn thấy ảnh của bạn đăng lên .
  13. tritin

tritin Thành viên cấp 1

hix sao e post kèm link nó k cho bác ạ. nó bảo phải đủ 20 bài trở lên. mà e mới đăng ký mới đau. e chèn hình vào đây luôn bác xem lại thử thấy k nhé:
  14. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

không thấy U ak ! chán máy mình làm sao thế này
  15. Quick

Quick Thành viên cấp 2

ớ hay thế nhỉ :))))
  16. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

17. tritin

tritin Thành viên cấp 1

@ nguyễn tất thắng: cám ơn bác ghép hay quá hihi. sẵn đây ý e muốn làm 1 tấm như vậy mà trình độ e kém quá, bác sữa hộ e:

đây là tấm nguồn ạ:

cám ơn các bác rất là nhiều
  18. Mất Mùa

Mất Mùa Thành viên cấp 1

Hì thành viên mới chào tất cả anh chị, rất mong các anh, chị cao thủ dãy dỗ :) ! Bác Nguyễn Tất Thắng gép tốt quá!
  19. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

:D kỹ thuật ko có nhiều mà! Chỉ là lựa cái ảnh nó hợp chút r lấy ảnh ghép vào! :D Ảnh png lấy từ bạn dn80 đó! Ha ha
  20. tritin

tritin Thành viên cấp 1

hihi kỹ thuật e thấp nên chỉ làm nổi cái như hình trên, e cắt ghép ra được thế này, các bác có ý tưởng nào k ạ :D
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn