Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các designer cho ý kiến.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mTF, 28/6/12.

Lượt xem: 3,305

1. mTF Thành viên cấp 1

Mình có cái bài tập là sử dụng các công cụ chỉnh sửa ảnh để làm đẹp tấm ảnh này. Các bạn cho mình ý kiến nên làm gì với nó nhé !

...
  2. Khế_Chua

Khế_Chua Thành viên cấp 1

cái này giống bài tập trường mình thế nhở:-?
  3. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Cái này mình nghĩ chỉ cần cho đậm màu lên là đẹp ảnh nhìn nhạt nhẽo quá, chứ nhìn vào ảnh cũng chẳng cần sửa gì nhiều mấy :D
  4. Silent

Silent Thành viên cấp 0

thêm cái khung ảnh màu đen, thêm text "ảnh quá đẹp ko cần pts" =))
  5. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Xin góp 1 ý kiến giúp bạn. Bạn hãy chuyển hết về ảnh đen trắng chỉ giữ lại 1 quả đẹp nhất và làm màu cho nó nổi lên, hoặc là đổi luôn màu cho nó nổi bật :)
    mTF thích bài viết này
  6. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Bài tập khó thế. Haiz
  7. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

chuyển tất cả về màu đen hết, chỉ để lại HAI TRÁI bí đao bên phải màu cam đậm, tiêu đề tác phẩm là: Hãy tưởng tượng. :))
  8. Cloud_Pt

Cloud_Pt Thành viên cấp 1

Sao bạn lại nghĩ vậy =))
  9. nhimdarin

nhimdarin Thành viên cấp 1

chỉ để cái loại quả ở giữa nguyên si còn chuyển các hàng còn lại thành đen trắng, xong thêm dòng chữ "chỉ bán hàng loại 1" vào =))
  10. Khế_Chua

Khế_Chua Thành viên cấp 1

hình như thế ;))
  11. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Thử Dragan Effect xem sao bạn ;)
  12. mTF

mTF Thành viên cấp 1

:) Mình làm rồi mà chỉ muốn nghe thêm các ý tưởng của các bạn để xem sao
  13. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

14. kushy