Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các pro cho mình hỏi cách làm cái hiệu ứng hình ảnh ở đoạn phim này như nào ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi minhhaikaka, 14/1/13.

Lượt xem: 3,534

1. minhhaikaka Mới đăng kí

Như tiêu đề , mình muốn hỏi cách làm hiệu ứng ánh sáng vẽ hình trái tim ở phút 3p55s trong clip :

Mình làm cái này để đy tỏ tình cho nó độc :))

...
  2. minhhaikaka

minhhaikaka Mới đăng kí

các bác tua đến phút thứ 3p55s ý rồi xem có cái phần mềm nào làm đc như thế rồi viết 1 cái tut ngắn chỉ dẫn cho em làm với, sắp tết rồi làm vụ tỏ tình cho có gấu ôm đy chơi tết :D
  3. tranchituyen

tranchituyen Thành viên cấp 2

bạn dùng phần mềm adobe after effects, bạn phải cài login particular vào after và hiệu chỉnh...bạn vào mạng tìm các clip hướng dẫn sử dụng login này rồi làm theo...theo mình thì không đơn giản đối với người chưa biết gì về after.
    minhhaikaka thích bài viết này
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

hình như là particular, bạn lên videocopilot xem có tut ko :D
    minhhaikaka thích bài viết này
  5. minhhaikaka

minhhaikaka Mới đăng kí

hi đúng là mình ko biết gì về phần mềm AE, học thì sẽ học , quan trọng là biết đc cái từ khóa particular mà 2 bạn vừa chỉ là có hướng đy rồi :))

Ủng hộ diễn đàn