Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các tác phẩm tranh manga và chibi của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Yuu Ait, 30/1/15.

Lượt xem: 4,000

1. Yuu Ait Thành viên cấp 1

Hi các anh chị ^_^ năm nay em mới 16 tuổi thôi, vừa đi học vừa học nghề đồ họa, em tính theo làm ngành truyện tranh, mấy bữa dạo ngang wa thấy ai cũng vẽ đẹp hết, nên mình cũng đành đú đởn up vài tranh thử >_< có xấu thì góp ý giúp em nha !!!!
    Tranh em làm từ khi mới dùng Sai tool cho đến giờ, cho nên nhìu tranh khá là đơn điệu, cả chibi lẫn manga... hì.... hi vọng mọi người thích.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    tranh em up ko chịu hiện ảnh lên, nếu mọi người ko nhìn thấy dc thì vào bằng link dưới nha :((((!!!!!
    upsieutoc.com/image/pOwW
    upsieutoc.com/image/pOw5
    upsieutoc.com/image/pOwJ
    upsieutoc.com/image/pOwT
    upsieutoc.com/image/pOwc
    upsieutoc.com/image/pOwR
    upsieutoc.com/image/pOwL
    upsieutoc.com/image/pOwE
    upsieutoc.com/image/pOwX
    upsieutoc.com/image/pOwZ
    >_< mọi người cùng chim ngưỡng !!!!

...
  2. Estron Stiwdio

Estron Stiwdio Thành viên cấp 2

upsieutoc.com/image/pOw5
    Thích hình này nhất!
    Tranh em sinh động, nhìn dễ thương, màu trong sáng. Nói chung có tiềm năng vẽ manga!
    Vẽ manga ổn hơn chibi!
    Sau này chú ý học thêm mỹ thuật căn bản để vẽ dáng, đi nét pro hơn thôi.
    Còn nếu muốn theo vẽ manga thì chú ý vẽ được nhiều phong cách hơn.
  3. Vô Danh Vô Thực (bị xóa)

Vô Danh Vô Thực (bị xóa) Thành viên cấp 2

Rất có tiềm năng đấy em. Cố gắng luyện tập nhiều nhé. Như anh biết những người vẽ đẹp trẻ tuổi của VN mình bây giờ, một ngày vẽ không dưới 8 tiếng trong nhiều năm á :)
  4. Yuu Ait

Yuu Ait Thành viên cấp 1

:3 tại em còn đi học nên cũng ko có nhìu thời gian, một tuần làm tối đa 2 bức là cùng, với lại nghề đồ họa em đang học là liên quan tới corel, sợ có khi không đủ kỹ năng nên em tìm hiểu lun về Sai ^_^ có gì mốt kết hợp 2 cái lun.....
  5. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Bạn chèn hình bằng cách lấy link ở phần Image URL trong Embed codes chứ đừng dùng link trực tiếp

Ví dụ 1 link mình lấy cho bạn nè
    Code:
    https://www.upsieutoc.com/images/2015/01/30/10381979_391120931055148_461905154626698552_n.jpg

6. Yuu Ait

Yuu Ait Thành viên cấp 1

:v mình tưởng chỉ lấy link mà nó upload ra cho mình là dc rồi :3 cảm ơn bạn nhìu nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn