Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các thánh đồ họa cho em hỏi về cuộc thi vẽ trên lon Sprite với

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 22/7/15.

Lượt xem: 11,287

1. anan44

anan44 Mới đăng kí

có bài của bạn Hiền Nguyễn đẹp thật đó, nhìn đậm chất cá tính "cứ là mình". rất thích bài này
  2. tuvu95

tuvu95 Mới đăng kí

khiếp quá, số lượng bài thi cứ tăng từng giờ. biết có cơ hội mà giành giải của Sprire ko trời
  3. myhanh86

myhanh86 Mới đăng kí

bài của Hiền Nguyễn, Thu Nguyễn, Hưng Nguyễn nhìn đẹp ghê ấy, ý tưởng sáng tạo cũng hay nữa
  4. vivi22

vivi22 Mới đăng kí

thấy bác gửi bài thi rồi, nhìn cũng chất, bình chọn cũng cao đó chứ
  5. duyminh30

duyminh30 Mới đăng kí

trinhvanhiep vẽ trực tiếp trên ứng dụng luôn nhá. nhưng vẫn lưu để chỉnh sửa được. đọc thể lệ trên post của bác thớt ấy
  6. maianh40

maianh40 Mới đăng kí

Người Chia Sẻ theo tớ thì bác vẽ nên thể hiện điều gì khác biệt, lập dị 1 chút, nhưng vẫn tự tin vào điều mình làm, như thế sẽ đúng chủ để Sprite đặt ra hơn
  7. ngocan35

ngocan35 Mới đăng kí

stranger m vẽ bình thường mà có bị gì đâu. với lại hình như ko cop được mà phải vẽ trực tiếp trên này. mà bị lỗi gì thế?
  8. tudi79

tudi79 Mới đăng kí

bác nhanh vãi đó thớt. tớ vẽ, sửa tới sửa lui 4 ngày rồi mà chưa gì hết :v khéo ăn vỏ chuối mất
  9. tohoai69

tohoai69 Mới đăng kí

mở cái album ra thấy ngay mẹt bài thi của bác thớt :D Nghía qua cái giải thướng mà xém té. quá khủng
  10. vmhuong84

vmhuong84 Mới đăng kí

bài thi ấn tượng nhưng mà hình như ý "Cứ là mình" chưa rõ ràng lắm thì phải
  11. minhhau75

minhhau75 Mới đăng kí

ko biết bảng vẽ Cintiq Wacom 22HD Interactive Pen & Touch Display sẽ về tay ai nhỉ :D

Ủng hộ diễn đàn