Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các video hướng dẫn, video quá trình vẽ của Sakimichan từ term 1 đến 38

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi lamhip, 1/9/16.

Lượt xem: 74,870

1. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

tranvan.muon acc free giới hạn có 50 Gb, đủ kéo bộ trên ko?
  2. HoangBinh2505

HoangBinh2505 Mới đăng kí

• không biết giờ e up lên fshare thì có ai hưởng ứng k nhỉ.:3
    Lý Anh Hào, tranvan.muonMaMa thích bài viết này.
  3. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

tranvan.muon Cái kho của bạn trên baidu ko vào đc nữa à?
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

cái này mà kéo là lâu phết (:|@-)
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@hanhmit : Bạn phải dùng mẹo kéo file Mega sẽ nhanh. nghĩa là, bạn chuyển dịch Cloude Move to Cloude, về đến Cloude của bạn, sau đó, từ Mega, dùng Mega Sync đồng bộ về PC, nó mở 4 đường tải sync, tốc độ thì như cũ, nhưng mà đã nhanh hơn 4 lần down thường rùi. wan trọng là bạn có kho nào lưu nỗi file bự 200GB này sài riêng hok ? ha ha ! :))
    MaMa thích bài viết này
  6. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

7. tranvan.muon

@MaMa : câu hỏi này mới hay nè, mình là chủ kho Baidu, nên có thể xem phim trực tiếp của Sakimivhan thật đó, hok phải nói đùa đâu, bi giờ, mình muốn hỏi bạn, là bạn lùi về #18 trang bên kia, xem phim Sakimichan, có xem dc hok, bạn trả lời mình, vì có rất nhiều bạn đi ngang qua #18, hok chịu trả lời, mình có cái dự tính là, nếu các bạn xem dc phim Sakimichan thì vui àh nha, mình sẽ lập 1 topic, tựa đề là Phim Sakimichan Online, và trang trí hình preview, và link xem ... các bạn hok cần down load 200GB làm gì cho mệt, mình sẽ soạn hết term 1 đến term 40, bạn nào thích xem term nào, thì vào đó xem, cho sướng, kho mỉnh có mình quản lý fix link, hok có die đâu ! :))

Dưới này đây, là phim Kakashi Videos Process nặng 240MB
    phía dưới còn có 1 dãy 3 bộ phim chờ sẵn, cho mình xem, đó là Hinata Video Process, Sakura Video Process. chủ kho là @ tranvanmuon

Hình kakashi ngắm chơi :

Chỉnh sửa lần cuối: 27/9/16
    hoandsg, matkhau6kytuMaMa thích bài viết này.
  8. Trường Lộc

Trường Lộc Thành viên cấp 1

post lên fshare thì sướng rồi, cơ mà rảnh thì bạn gửi link cho mình với, truongloc97@gmail.com
  9. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

tranvan.muon
    Hôm qua mình xem dc , nhưng luk sáng vào lại link đó thì ko thấy j nữa, báo lỗi. Để vào lại lần nữa xem thế nào.
    P/s: vào lại đc nhưng ko xem đc, bắt đk.
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/9/16
  10. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

11. anophen

anophen Thành viên cấp 1

baidu thì lưu tạm cũng dc, của a Tàu thì ko mê lắm, mà cũng ko đơn giản nhứ tranvan.muon nói, tạo tài khoản, rồi phải tải ứng dụng trên dt nữa!! max là dc 2t lưu trữ, m thì ko rành mò mò tiếng trung, dc có 1t, thôi thì xài tạm vậy!!:))
  12. Yohose

Yohose Mới đăng kí

:D
    kuriborrtranvan.muon thích bài viết này.
  13. Han Yoon

Han Yoon Thành viên cấp 1

Có ai đăng review ảnh bài vẽ của mỗi term hk ạ.....để ai thích bài hướng dẫn vẽ nào thì down term đó... chứ k nhìn thấy trc....muốn xơi hết làm sao chứa nổi ạ [-O< :(
  14. anophen

anophen Thành viên cấp 1

chỉ là tiếng trung, trên web thì có translate, nhưng trên ứng dụng di động thì phải mò!! mà hình như có term 41 rồi, tranvan.muon xem thử!! :))
  15. tranvan.muon

@anophen : Công nhận là bạn rất hay, và thông minh, chắc là bạn mày mò lâu lém, mới có dc tài khoản 1TB free, bạn cố gắn giử sài, để lưu hình ảnh, nhạc MP3, phim MP4... từ trong Điện Thoại vào kho 1TB rùi ra PC, nhảy wa nhảy lại, thì ngon cơm. Mình muốn nhờ bạn Copy cái link Mega term 41 ra đây cho mình, vì PC mình bị chặn gì đó, hok thể vào dc Mega kia, Thanks !

Sẵn đây, mình kèm cho bạn ngắm chơi cách quản lý kho 1 TB, chúc bạn vui ! :))

File Mega mình bị chặn nè :

Help quản lý kho 1TB : (đã xem xong).
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/10/16
    anophen thích bài viết này
  16. anophen

anophen Thành viên cấp 1

:)!! ok thanks!! còn cái term 41 mình cũng đang tìm, mà chưa thấy, chỉ thấy share trên trang chủ với face, thôi thì ráng chờ, có thì mình sẽ update link sau!!
  17. tranvan.muon

@anophen : mình nói kho 1TB rất quý hiếm, chắc là bạn chưa biết sức mạnh vô địch của nó, mình cho bạn biết nhé, nó có tuyệt chiêu dịch chuyển sang ngang "move to Clouds" tất cả các kho nhỏ xíu xiu như Google Drive, Dropbox, Box, Mediafire, Mega ... khi các kho bé nhỏ 5GB, 15GB hay 50GB bị đầy kho, thì có thể dịch chuyển sang ngang "move to Clouds" wa kho 1TB, nhảy qua nhảy lại tùy thích, nên nó phải nói là Đại Ca đứng ra hổ trợ cho đàn em dung lượng, nó bao trùm hết tất cả các kho nhỏ bé cộng lại, vẫn chỉ là 10% của Đại Ca 2TB, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/16
    ZyAnanophen thích bài viết này.
  18. ZyAn

ZyAn Mới đăng kí

tranvan.muon bác xài app quản lý cloud nào vậy ? Có thể chia sẻ được không.
  19. tranvan.muon

@ZyAn : e phải là file nhiều , trên 1 TB, thì mới cần dịch chuyển vào kho lớn, nhảy wa nhảy lại, chứ 15 GB của Google Drive, nó tốc độ đã rất nhanh, (mà dung lượng nhỏ xíu, chỉ đủ tráng miệng), e hok cần sài dịch chuyển Cloude làm gì, sức mạnh của Google Drive là vô địch thủ, nó wá ngon rùi nhé ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/12/16
  20. Lý Anh Hào

Lý Anh Hào Thành viên cấp 1

Có bạn nào down xong hết chưa, có thể làm qua Fshare dùm minh dc không? many Thanks

Ủng hộ diễn đàn