Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách cài giao diện One Channel mới cho Youtube

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi nguyenngoc78, 10/6/13.

Lượt xem: 3,089

1. nguyenngoc78 Mới đăng kí

Chào anh/chị,
    Cho em hỏi về kênh Youtube bố cục kênh One Channel. Vì em định làm kênh Youtube cho nhóm em, mà sao em đăng ký rồi, nâng cấp luôn, vậy mà không thể nào tìm được cách cài giao diện đẹp như hình minh họa dưới đây. Trang của em không hề có chỗ để Post CLip giới thiệu, rồi thanh Menu bao gồm nhiều kênh nhỏ như vậy. Có anh/chị nào dùng thường xuyên kênh Youtube thì chỉ giúp em với. Em cảm ơn.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. huyenchi_huyenchi

huyenchi_huyenchi Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư em chào anh, Hiện tại thì Youtube của em đang như vầy nè anh ơi, em không cài được giao diện Channel One, Chưa tìm được chỗ nào để GET giao diện đó anh ơi. Ví dụ như Youtube của anh Dư vậy (Xin lỗi vì em chưa đủ bài viết để chèn link vào), kênh của em đang giống vậy đó (nó có giao diện không giống như kênh của Vietdesigner.net)

4. Phạm Hữu Dư

5. huyenchi_huyenchi

6. Phạm Hữu Dư

Giao diện của bạn là giao diện channel one đấy thôi, vấn đề ở đây là bạn phải mò để hiện mấy block video ra ngoài thôi! Cái này mình ko thể hướng dẫn chi tiết đc, ngồi mò vọc tí là ra thôi :)
    huyenchi_huyenchi thích bài viết này
  7. huyenchi_huyenchi

Phạm Hữu Dư dạ em cảm ơn...òa òa...em nghiên cứu tuần nay rồi mà hok có, tụi bạn e đang hối quá trời trời :(( :((

Ủng hộ diễn đàn