Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách đổi tên Facebook khi đã quá số lần đổi tên (5 lần)

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 9/5/13.

Lượt xem: 268,955

1. Edward Hoàng

Edward Hoàng Mới đăng kí

Hoàng Xuân Quỳnh
  2. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Sao em làm mà nó k đổi cho nhỉ . Mình phải gửi ảnh CMT cho nó đúng k . Thấy nó bảo vào email làm gì ko biết . Nhìn trên Tut có cần vào mail đôu nhỉ :v . Ai trả lời giúp mình cái
  3. Bụi

Bụi Thành viên cấp 2

Tức là sau khi mình đổi tên thành tên đầy đủ, thì sau đó mới quay lại đổi tên bằng 1 chữ duy nhất đúng không ạ? hay là mình gửi xác nhận cho facebook thì gửi luôn cái tên có 1 chữ hả anh?
  4. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

Eo đúng thứ cần nhất là CM fake !! tự nhiên nick bị bắt xác minh mà bắt phải là chứng minh hoặc hộ chiếu giấy tờ gì có họ tên và ngày sinh 9 xác v.v. tuk vãi mấy cái acc uỗn buồn. tạo lại ức chế
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bụi ko có chuyện quá số lần đổi tên mà đc đổi tên 1 chữ đâu :)
  6. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Mình quyết tâm mua lại FB cho AE đổi tên thoải mái :-L
    Hồng Sơn thích bài viết này
  7. Lord Of The Gays

Lord Of The Gays Thành viên cấp 1

e gửi ảnh làm đúng thủ tục rồi sao vẫn chưa được đổi nhỉ. nó có thông báo gì không hay đổi luôn ạ
  8. Phạm Hữu Dư

Xem lại video đi, video nói rõ thế rồi còn gì :)
  9. navii_review

navii_review Thành viên cấp 1

10. Hạnh Anh

Hạnh Anh Thành viên cấp 2

đặt tên là administrator đc không nhỉ, đc thì để đặt đi hù người phát :))))
  11. Kiều Diễm

Kiều Diễm Banned

12. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Chả lquan :v :))~
  13. whatever

whatever Mới đăng kí

Đổi lần thứ 7 được k vậy :D
  14. Phạm Hữu Dư

Miễn sao đây là lần đầu tiên xác nhận với cái này thì đổi đc, vì mình nghĩ đã yêu cầu Facebook xem xét đổi tên thì coi như đây là lần quyết định đổi tên! Mà có quái gì các bạn cứ thích đổi tên hoài vậy?
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Bây giờ các bạn ấy cứ dùng tên này chán rồi lại muốn đổi ấy mà a :)). E cũng muốn để tên thật lắm mà ngại :))
    Hải Trang thích bài viết này
  16. EryU

EryU Thành viên cấp 1

Anh Dư cho em hỏi nhạc đệm cuối clip cắt từ bài nào vậy ? Nghe hay quá a à :)
  17. Phạm Hữu Dư

Hải Trangzù zú thích bài viết này.
  18. overrage

overrage Thành viên cấp 2

zù zú thích bài viết này
  19. zù zú

zù zú Mới đăng kí

20. Lord Of The Gays

Lord Of The Gays Thành viên cấp 1

Hôm trước fb có gửi mail về nội dung như bên dưới và mình rep lại đủ 2 cái. Mà giờ 4 hôm rồi k có động tĩnh gì tức là sao nhỉ

Hi,

We've received your request to update the name on your account. We'll do our best to assist you, but first please reply to this email and include:

1. The new name you want listed on your account
    2. A picture of your photo ID so we can verify your account information

We'll permanently delete the photo of your ID after we resolve your issue. Learn more about the types of ID we accept:

For more information about the kinds of names we accept, please review our name policies:

Thanks,
    The Facebook Team

Ủng hộ diễn đàn