Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách đổi tên Facebook khi đã quá số lần đổi tên (5 lần)

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 9/5/13.

Lượt xem: 268,970

1. Keanny1805

Keanny1805 Thành viên cấp 1

NetworkBlend: cậu nói nghe oách thật, người nước ngoài mà tiếng Việt giỏi thế kia ? First name Network , Last name Blend à :)))))). Just kidding :D
  2. Trần Hữu Quang

Trần Hữu Quang Mới đăng kí

Cám ơn ad . có đổi 1 số lần rồi. nhg limited. nên lại mất công làm tk khác @@
  3. satthuchemgio

satthuchemgio Thành viên cấp 1

ai làm fake giúp em cái CMND tên Double Kej với. máy em ko cài pts
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

satthuchemgio fake tên như bố thì đừng hỏi sao chờ đến tết công gô Facebook nó cũng ko đổi :) Cứ tên thật người thật mà đổi, việc gì mà lấy tên Tây tên Tàu chi thế?
  5. satthuchemgio

satthuchemgio Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư nó có ý nghĩa cả mà thým. hồi e đổi tên nó cứ loạn mãi hết bố nó 5 lần : pudency:
  6. thienthangvp

thienthangvp Banned

mình vừa làm thử rùi. không đổi được nhé, chẳng biết có ai làm được ko nữa!!!!! hix :(
  7. Phạm Hữu Dư

Nếu bản scan CMND rõ ràng, đổi tên đúng với tên thật của mình thì sẽ được Facebook xét duyệt sớm, tỉ lệ thành công 90%! Còn những ai đổi màu mè, và fake,...nói chung là ko theo hướng dẫn của mình thì tỉ lệ thành công rất thấp :)
    thienthangvp thích bài viết này
  8. thienthangvp

thienthangvp Banned

Bản CMND mình làm chuẩn mà, theo mẫu của bạn, tên đúng với tên mà mình muốn đổi.màu mè gì đâu, xem bạn làm có tý là đổi được rùi của mình mãi chẳng thấy gì, thấy nó gửi mail về rùi nhưng chưa thấy đổi đc, hơi nản
  9. Phạm Hữu Dư

Bạn chờ bao lâu rồi?
  10. thanhvet

thanhvet Mới đăng kí

add giúp e làm cái cmnd đk k?
  11. lazycat19389

lazycat19389 Banned

em vẫn chưa đổi được
  12. hvd.95

hvd.95 Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư thế đổi lần 6 xong có trở về tên cũ trước đó đc không anh ^^ :D
  13. Phạm Hữu Dư

hvd.95 ừhm đc, nhưng khuyến khích đừng đổi lung tung làm gì :)
  14. Mít Tơ Còi Xương

Mít Tơ Còi Xương Mới đăng kí

bác Dư làm cho e 1 cái CMND fake tên Hoa BiBi được không ạ? máy e k có pts
  15. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

có ai thử chưa zậy:-/
  16. Le Mach

Le Mach Mới đăng kí

Lừa tình nhau làm gì.... Không ổn lắm ^^ :))
  17. Phạm Hữu Dư

18. phu0ng

phu0ng Mới đăng kí

chan qua. minh ko lam dc
  19. phu0ng

phu0ng Mới đăng kí

gjiup minh dc ko ? minh doi ten fb qua 5 lan roi
  20. painful

painful Thành viên cấp 1

ơ .. mình đổi tên theo kiểu này lâu lắc rồi. Cứ ngỡ đổi được theo tên mình muốn, thế là chụp cái thẻ học sinh gửi cho nó, 3 4 ngày sau nó tự động đổi thành tên ghi trên thẻ cho mình, không dấu xong họ tên lộn đằng đầu đằng đuôi hết. Chả đổi về tên cũ được :( siđa wé. Lâu rồi thấy đổi tên thật cũng chả sao, giờ bạn bè toàn đọc ngược tên mình :)) rút kinh nghiệm lần sau đọc kĩ cái lưu ý rồi mới làm :">

Ủng hộ diễn đàn