Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách làm máu nắng màu nắng đẹp bằng PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Hữu Tý, 1/3/13.

Lượt xem: 5,322

1. [​IMG]
    Có ai có Tut bày làm màu nắng như vậy không bày em cái

...
    Gooner Designer thích bài viết này
  2. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

sẽ chẳng có ai chỉ cho bạn với cái tit như vậy đâu
  3. jenny8070

jenny8070 Thành viên cấp 1

tg ban lam dang dinh vao khen ~~!
  4. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

bạn dùng photo filter tone màu tím hay color balance, curve sử dụng các kênh Blue , Red , Green tùy màu mà tăng gảm, còn cái màu hồng hồng đỏ đỏ bên trái là người ta dùng texture chèn vào rồi dùng brush xóa đi những chổ ko muốn làm nổi bật. Bạn chỉ cần nắm căn bản ghép hình là làm dc rồi, .... Hãy tự tay làm 1 pic theo gu của mình nhá :D
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Tit gì kì vậy @@
    Như này được ko :-?, hướng dẫn cơ bản còn tuỳ vào khả năng sáng tạo và tuỳ biến của bạn :D ( chọn chế độ hoà trộn, chọn góc đặt ... blah lap lap )
    Hôm nay rảnh làm lắm video vãi.
    Mr.Lonely, Mezzazzy, Nguyễn Hữu Tý3 người khác thích bài viết này.
  6. thiennguyenct

thiennguyenct Thành viên cấp 2

mình làm phát 7 sắc cầu vồng lun :D
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  7. Cảm ơn bạn nhé !
    cusiubinbonĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn