Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách lấy pass wifi chùa của quán nét gần nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Pham Thanh, 4/5/14.

Lượt xem: 191,064

1. Trần Quốc Hưng

Trần Quốc Hưng Mới đăng kí

Thím này trình còn non lắm, tuy nhiên ủng hộ việc chia sẻ cho ae dù hiệu quả ko là bao.
  2. Ngoctrung37

Ngoctrung37 Mới đăng kí

uchiha kiler cái ip đó không phải dân nhà nghề thì không biết mà log vào đc đâu bác :))
  3. Đờ Vờ Hờ

Đờ Vờ Hờ Thành viên cấp 1

wiffi nhà mình toàn để pass là 12345678, ai hỏi cũng cho :">:">:">
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. Long Nguyễn AG

Long Nguyễn AG Thành viên cấp 1

đa số là các quan net nó đều biết thay đổi pass user mặc định của modem, và ko phải modem nào cũng giống nhau :3
  5. yellowcricket90

yellowcricket90 Thành viên cấp 1

Không kết nối vào mạng đó thì log vào địa chỉ 192.168...bằng niềm tin :))
  6. vịnhcuty

vịnhcuty Thành viên cấp 1

Về thử với wifi của nhà xem ;))
  7. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Nói chung cần pw để vào đươc 192.168.1.1, rồi thì thì vào đó lại soi ra pw >:)
    Ý thớt là ra quán cf đó ngồi hóng, thấy thằng cha nào xài laptop, lân la đến xin online tý, rồi tranh thủ lúc nó không để ý thì nhảy ngay vào 192.168.1.1 trộm cái pw =))
  8. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Vào được router thì xem như xong rồi còn gì, thường thì mình phải connect với mạng wifi đó mới lấy được ip và vào được router, đã không có pass thì vào bằng cách nào ?
  9. ICT09.No99

ICT09.No99 Mới đăng kí

Nhiều đại ca pro tự tin vào MAC Address Fillter, ko thèm đặt pass. Nhưng ai ngờ MAC Address Fillter qua mặt dễ dàng :D
  10. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Thời đại nào rồi.! (:|
  11. anngochoan

anngochoan Thành viên cấp 1

tưởng phải dò đc pass wifi bất kì chứ hóa ra là của quán net
  12. kjmtrue

kjmtrue Mới đăng kí

Thằng chủ nó đổi pass admin thì vô bằng niềm tin.
  13. Fawkes

Fawkes Banned

Lỡ hỏi rồi .. hỏi cho tới luôn , cho e hỏi như ở ké phòng trọ em có phòng nó bắt mạng WIFI mà của FPT mạng mạnh lắm .. em qua kêu nó share cho mà nó không chịu share gì cả , bạn nào có cách mình tìm được pass của wifi k , chỉnh mình với
  14. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

Fawkes xách chai rượu sang ngồi uống với nó nói chuyện thân tình vào khi nào nó phê phê thì vờ mang điện thoại ra vào mạng rồi xin mật khẩu nó buột miệng nói ra thế là biết đỡ mất công mò mẫu :))
  15. team90vn

team90vn Thành viên cấp 1

ặc ko biết mk wifi của quán thì truy cập vào 192.168.1.1 kiểu gì nhỉ
  16. c8duc8

c8duc8 Mới đăng kí

bac #13 gap ngay pass _ hay @ co' do` bang` rang
  17. Fawkes

Fawkes Banned

bày e cách đi
  18. Tràa Đáa

Tràa Đáa Mới đăng kí

hoặc tplinklogin.net :))
  19. ghostevill

ghostevill Thành viên cấp 1

Cái này em biết từ lâu rồi! nhưng vì điện thoại cùi ko bắt dc wifi nên em chỉ đổi mật khẩu đăng nhập của quán thôi! bao giờ có điện thoại xin thì bắt :v
  20. blackdevilq

blackdevilq Mới đăng kí

chẳng ai lại còn để nguyên pass và user như thế đầu thím ơi :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn