Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tạo dòng kẻ trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Mai Nhật Linh, 17/11/16.

Lượt xem: 6,037

1. Mai Nhật Linh Mới đăng kí

Chào các bác, chả là em chuyên về làm nội dung nhưng cũng cần chút Pts phục vụ công việc. Các bác chỉ cho e cách tạo dòng kẻ, và cái dòng chấm chấm như trong 3 hình này với ạ, em cảm ơn các bác nhiều :)

...
  2. HungBig

HungBig Mới đăng kí

Có nhiều cách để làm được như vậy bạn nhé. Nhưng cách dễ nhất là dùng Rectangle Tool.
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. Truong Max

Truong Max Thành viên cấp 1

Mình khuyên bác dùng illustrator hoặc coreldraw để làm cho tiện nhé!
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

tớ đang dùng máy người khác, có gì add face t: fb.co/tranvanhung93 tối t chỉ cho( chắc tầm 10h) hoặc cả ngày mai t online đấy :P
    Cái này bên photoshop dễ lắm.
  5. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

đây cho bạn
    vector368, Mai Nhật Linhtranvan.muon thích bài viết này.
  6. Mai Nhật Linh

Mai Nhật Linh Mới đăng kí

@Trần Văn Hùng: Chân thành cảm ơn bạn rất nhiều, mình sẽ thực hành luôn. Chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống :)
    karthus thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn