Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tạo nền màu đồng bị oxi hóa (hình đính kèm)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi rao vat, 19/1/15.

Lượt xem: 2,769

1. rao vat Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi cách tạo mẫu nền màu đồng bị oxi hóa như hình. Cảm ơn rất nhiều.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/1/15
  2. quoctuanck99

quoctuanck99 Thành viên cấp 1

đồng bị oxi hóa có màu đen chứ bạn (CuO)
  3. rao vat

rao vat Mới đăng kí

Mình có đính kèm hình đó bạn, bạn lại còn bắt bẻ.
  4. quoctuanck99

quoctuanck99 Thành viên cấp 1

5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

bạn dùng pattern hay brush caro kết hợp với dirt brush thử coi nào, ko có tut nhưng cái này dễ mà
  6. rao vat

rao vat Mới đăng kí

Mình là newbie nên bạn Huân hướng dẫn mình cụ thể chút được không? Cảm ơn bạn.
  7. Vũ Phi Huân

làm thì ngắn mà nói ra thì dài tốt nhất là bạn muốn kích thước nền bao nhiêu nhờ làm luôn cho tiện
  8. rao vat

rao vat Mới đăng kí

Vậy thì quá tuyệt vời, bạn làm giúp mình kích thước 3200x1400 (file .psd) nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.
  9. Vũ Phi Huân

rao vat kích thước của cái caro kia bạn muốn nhỏ bự hay nhìn như cái hình trong ảnh
  10. rao vat

rao vat Mới đăng kí

Như trong hình là được rồi bạn ạ
  11. Vũ Phi Huân

12. rao vat

rao vat Mới đăng kí

Cảm ơn bạn rất nhiều.

Ủng hộ diễn đàn