Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách Thay Đổi Giao Diện Fanpage (Facebook)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi ngoclinh93, 4/6/14.

Lượt xem: 9,723

1. ngoclinh93 Thành viên cấp 1

Chào các bạn !

Mình mới tạo xong một fanpage, lang thang qua các fanpage, mình thấy các giao diện thấy có sự khác nhau, vấn đề mình chưa rõ là làm sao để thay đổi và sắp xếp và thay đổi các mục từ hình 1 sang hình 2.
    Hình 1

Hình 2

...
  2. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

1 cái là giao diện mới update của facbook . còn giao diện 2 hàng là của phiên bản trước khi chưa update .
    ngoclinh93 thích bài viết này
  3. ngoclinh93

ngoclinh93 Thành viên cấp 1

cho mình hỏi là làm cách nào để update giap diện mới khi facebook không tự động cập nhật cho mình, vì theo mình biết đã qua ngày cập nhật chính thức facebook tự động cập nhật cho mình mà. hiện nay đã qua rồi mà sao vẫn còn giao diện cũ.
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nhìn cái giao diện mới cho page mà không khác gì bên trang cá nhân ~~ Rối cả mắt và có điều là thằng facebook từ trước tới giờ không bao giờ nó cập nhật toàn bộ mà là lẻ tẻ rồi sau đó một thời gian sau mới cập nhật hết /:)
  5. ngoclinh93

mình nghĩ vẫn có cách tự mình cập nhật giao diện mới đúng không bạn, những fanpage nổi tiếng với lượng người theo dõi đông, facebook không ưu tiên cập nhật trước, facebook ưu tiên fanpage nhiều fan nhưng tùy theo hạng mục, thể loại của fanpage đó nữa.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đúng rồi thớt, có điều mình không chưa có thử =)
  7. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Tự động nó thay đổi giao diện thôi bạn à .
    Nhưng phần lớn mọi người hiện giờ muốn để giao diện cũ hơn . GIao diện mới quá dở đi :v
  8. ngoclinh93

điều thư 2 mình muốn nói, fanpage mình là mới tạo thì tại sao vẫn là fanpage giao diện cũ, tại sao họ không cho người mới tạo fanpage một giao diện mới luôn
  9. ngoclinh93

@@ mình là người mới dùng, không thiên về bên nào nhưng thấy giao diện mới, hình số 2 rất trực quan, dễ nhìn đó chứ :D
  10. bobozo

bobozo Thành viên cấp 1

Đang có cùng câu hỏi, lỡ update lên rồi hok tài nào quay trở lại giao diện ban đầu!..
  11. Jerryhanro

Jerryhanro Thành viên cấp 1

hùi xưa có lần cũng chỉ thay mà thay ko đc vẫn thế.

Ủng hộ diễn đàn