Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách thay phông nền ảnh cưới trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Ghép ảnh' được đăng bởi hoangphuchsu, 21/8/16.

Lượt xem: 8,909

1. hoangphuchsu Thành viên cấp 2

✨ CÁCH GHÉP ẢNH NÂNG CAO ✨
    ---------------------------------------
    Cách chọn stock, tách nền, chỉnh sửa màu sắc để trông tự nhiên và cuối cùng là tạo bóng :3 thực ra tut này không tới mức nâng cao như tiêu đề, mình giật tít là chính thôi, nhưng sau khi xem xong thì chắc chắn các bạn sẽ có thêm kha khá kinh nghiệm.
    Mình gặp rất nhiều câu hỏi đại khái như "làm sao để chỉnh lại màu cho stock hợp nhau sau khi cắt ghép?", đây là câu trả lời :D
    -------------
    Tutorial:

...
  2. phoductung

phoductung Mới đăng kí

cám ơn anh, video rất hay và bổ ích, đúng cái em đang tìm kiếm, chúc a sức khỏe, hạnh phúc và may mắn nhé!
  3. thutranghk

thutranghk Banned

Hay và bổ ích! Cảm ơn bạn!
  4. nguyends2

nguyends2 Mới đăng kí

rất bổ ích
  5. dinhthupc

dinhthupc Mới đăng kí

thanksk bác đúng cái đang cần ạ
  6. tranhuuhanh1307

tranhuuhanh1307 Thành viên cấp 1

hĐúng cái mình đang cần. Cảm ơn bạn nhé