Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách "Tự Kỉ" của tôi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Linh Means, 5/9/14.

Lượt xem: 2,373

1. Linh Means Thành viên cấp 2

Chắc hẳn tất cả ace trong 4r VDS đều có công việc riêng của mình, có người đi học có người đi làm... Vậy sau tan ca Ace sẽ làm gì?
    Chắc có bác sẽ nhanh chóng phi xe về nhà vì có cmn (cơm mẹ nấu :))) đang chờ sẵn, có thánh thì về xõa nước, đóng bộ, dầu thơm rồi phóng thẳng qua nhà gấu, hay có bố hướng ngoại hơn( ý là yêu thiên nhiên) thì quần xà-lõn áo ba lỗ dạo quanh để hứng tí nắng cuối cùng của "Xì-Phố"....
    Còn em, một thằng xa quê- FA chính hãng sau khi kết thúc 1 ngày làm việc của mình, cơm no rượu say rồi thì chỉ biết "Tự kỉ" (theo nghĩa dân phây-búc hay nói) với cây guitar cổ lổ xỉ ... Đôi lúc thì ngân nga tiếng bass với mấy bài Hà nội, hay nhẹ nhàng với mấy kiểu tình ca sến sụa, rồi đôi khi thì hò hét kiểu "cơn mưa ngang qua"....:)) Nhưng nhiều lúc chán nản c/s thì chỉ muốn chui vô 1 góc nào đó để tự kỉ đúng nghĩa, chắc trường hợp này thì e tin là sẽ có bác dính phải.
    Thôi! Xàm xí nãy giờ hơi nhiều, dưới đây là mấy kiểu tự kỉ của em, trình e còn gà các bác xem rồi gạch đá giùm e với ạ! Có thể mọi người sẽ k thích cái cách e làm ra nó nhưng hi vọng mọi người sẽ thích cái cách e nghĩ ra chúng ạ.
    P/s: Cho e biện minh tí ạ, mấy ảnh dưới đây là do e chụp trong tối và bằng máy ảnh cùi nên chất lượng k được tốt, một số tấm k thể cắt được phải vẽ vào thêm và còn phải blur để che bớt...
    Thank & Regard!

...
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  2. Linh Means

Linh Means Thành viên cấp 2

À, hum bữa đăng nhập máy công ty, sáng hum sau vào cmt ảnh thì thấy báo bị ban do lập top xàm, mod nào ban e cho hỏi bữa đó e bị đăng gì với ạ? :))
  3. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

bác ghép chưa thật lắm nhá, cứ thêm thời gian nữa thì chắc tay hơn :D
    Nguyễn Tất ThắngLinh Means thích bài viết này.
  4. DGB

DGB Thành viên cấp 2

màu nhiều chỗ không hợp
    Linh Means thích bài viết này
  5. Linh Means

Trình e đúng là gà thật nên mới giông dài mấy cái viết ở trên để các bác like cái ý tưởng, nhưng thật ra thì mấy tấm ảnh nhỏ nó hoàn toàn k còn độ sắc nét nữa nên mới có màu của brush vs blur nhiều, mà các bác cũng biết là lấy tấm ảnh mà k có độ nét để ghép vào tấm ảnh chất lượng thì rất là khó ạ, mấy tấm ảnh lớn của e tuy kích thước k thuộc dạng khủng nhưng zoom lên vẫn rất rõ nét, với lại mấy ảnh nhỏ là e tự treo máy lên chụp nên k lấy nét đc. E xin ghi nhận ạ!
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/9/14
  6. Linh Means

Bác DGB đúng là màu chưa thật ạ, e nhìn cũng ảo tung chảo :3 :3
    ngoquyen mình cũng k phải dân công nghệ :)
    ngoquyen thích bài viết này
  7. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

LIke cho đồng chí cái lý tưởng :v :v
    Linh Meanscaodangtoi thích bài viết này.
  8. caodangtoi

caodangtoi Thành viên cấp 1

ý tưởng của thớt rất hay
  9. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

ý tưởng rất tốt chỉ chưa ăn nhập vs background :D
  10. Linh Means

Tks m.ng vì like cái ý tưởng :-s

Ủng hộ diễn đàn