Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách up ảnh chất lượng cao lên Behance ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Julien Nguyen, 28/3/15.

Lượt xem: 12,522

1. Julien Nguyen Mới đăng kí

Không biết ở đây có nhiều người xài behance và rành về trang này không? em mới hoàn tất xong môn branding trong trường giờ đang cần up bài lên behance để kiếm việc làm chơi. Hình em ở ngoài kich thước là 4500px * 3500px, 300dpi, nhìn ờ ngoài thì rất là đẹp và sắc nét nha nhưng mà up lên behance cái là không hiểu sao nó bị vỡ hạt trông rất xấu :O:-??Ở đây ai xài Behance rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm up project với em được không? Anh chị biết cách nào để resize cho ảnh của em từ width là 4500px xuống 600px mà không bị mất chất lượng ảnh thì chỉ em luôn ạ. Thanks.

...
  2. Mèo biết bay

Mèo biết bay Mới đăng kí

trời ơi ở đây mình cũng bị bất lực vậy luôn hóng ai vô giúp quá đi trời
  3. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Không rành lắm nhưng tìm thấy nó có the size limit. Tìm và đọc thử có thể sẽ có câu trả lời.
  4. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

res 4k+ thì mình ko biết chứ hình mình up lên cũng ~2k+
  5. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

ủa mình tưởng up lên behance là max-width: 1400px và DPI: 72 thôi chứ nhỉ?

Ủng hộ diễn đàn