Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cafe kết bạn giao lưu.

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi starpro, 6/12/13.

Lượt xem: 5,666

1. starpro Thành viên cấp 1

Chào tất cả các bạn .
    Mình tên Nguyễn Thế Vinh . Mình ở tp hcm và đang làm trong lĩnh vực quảng cáo , 1 mảng rất nhỏ của quảng cáo là sản xuất tủ,kệ trưng bày, nội thất ...
    Mình cũng chưa từng học về thiết kế đồ họa nhưng mình rất quan tâm. Từ lâu mình đã rất mong muốn có những người bạn để cùng chia sẻ , thảo luận vv... và trên hết , Mình xin trình bày ngắn gọn.
    Mình muốn tập hợp 1 nhóm cùng nhau hợp tác để trở thành 1 đơn vị chuyên nghiệp trong lĩnh vực thiết kế logo, hệ thống nhận dạng thương hiệu. Bạn nào thật sự quan tâm thì liên lạc với mình .
    Starpro.adv@gmail.com

...
    lamvo997 thích bài viết này
  2. Tiểu Thư

Tiểu Thư Mới đăng kí

lamvo997 thích bài viết này
  3. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

mình thì bên nội thất,có gì giao lưu.
  4. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

Chào các bạn!
    - Mình cũng thích giao lưu tìm bạn thiết kế.
    - Có hơn 4 năm kinh nghiệm cty thiết kế quảng cáo logo, namcard, banner,
    poster, brochure, bangron, catalogue, mặt dựng 3d, bộ nhận dạng thương
    hiệu, bao bì, tờ rơi, lich, standee, backdrop cưới, sự kiện.............
    -Giao lưu kết bạn. có gì add skype của mình nha: huandesign_0905
  5. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

mình sử dung phần mềm corel, illustrator, photoshop, cad, 3d max... có thêm sử dụng thêm sử lý phim, indesign hoặc flash, dreamwear mà lâu rùi không đụng tới. ^^

Ủng hộ diễn đàn