Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cái này có phải là LOGO

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi CR.eative.infiniti, 24/12/12.

Lượt xem: 7,624

1. CR.eative.infiniti Thành viên cấp 1

đây là logo trước kia : chữ CR cách điệu dấu vô cực ( infiniti )

sau mình muốn đổi sang cái này : đầy đủ ý nghĩa hơn , chữ D lồng trong chữ R --> design , dấu chấm than nửa trên là chữ i của design , nửa dưới là chữ i của infiniti .....
    anh em cho ý kiến

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đúng chất Logo rồi còn gì .
  3. CR.eative.infiniti

CR.eative.infiniti Thành viên cấp 1

ừ , cái đầu tiên thì đúng chất logo , còn cái 2 thấy có vẻ mất chất , anh em thấy vậy ko
    c0nvet93Nguyễn Duy Phương thích bài viết này.
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

like cái đầu :) cái thứ 2 cảm thấy ko có j đặc biệt
  5. Bao

Bao Thành viên cấp 2

theo mình thì logo đầu được hơn.
    còn cái thứ 2 thì nó cũng là logo
    nhưng mà bạn gộp các chữ viết tắt như vậy nhiều khi người khác nhìn vào sẽ ko hiểu, điển hình là mình
    nhờ bạn nói mình mới biết, chứ không thì cũng ko đọc ra
    :D
  6. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Cái thứ 2 fail hoàn toàn nhóe.Không nhìn ra chữ nghĩa luôn.Chữ nhiều + rối + phức tạp ~ Fail

Cái đầu nhìn tốt, nhưng mà có lẽ nó hơi bị giống nhiều logo khác khá nổi tiếng (dấu vô cực như bạn nói á)
  7. nguyente

nguyente Thành viên cấp 2

cái thứ 2 có quá nhiều điểm nhấn nên ko có cái nào nổi bật lên cả, chắc cũng chỉ có tác giả hiểu dc nó thôi :), mà logo thì càng rõ, càng đơn giản càng tốt mà bác :)
  8. nhungdesign0211

nhungdesign0211 Mới đăng kí

Cái Logo đầu tiên có nhiều ý tưởng, đúng ý nghĩa và đúng chất logo hơn bạn ạ... cái thứ 2 thì mình thấy ko ok chút nào.

Ủng hộ diễn đàn