Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cái này đã được gọi là Chibi chưa ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Ken94, 22/12/12.

Lượt xem: 2,361

1. Ken94 Mới đăng kí

Bài kia do vẽ không đúng tỉ lệ nên mọi người bảo không phải Chibi! em quyết định ngồi vẽ lại hình thành đầu to đít bé, không biết đã được coi là Chibi chưa :-ss

...
    HOÀNG DUY ĐẠTHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đc gọi là chibi rồi đó thím, nhưng cái background sao nó giống thật vậy @@!
    Ken94 thích bài viết này
  3. Ken94

Ken94 Mới đăng kí

Mình lấy từ ảnh thật ghép vào mà :D Không hiểu mấy ảnh Chibi đẹp đẹp tô màu kiểu gì mà đẹp thế :(
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. lyS

lyS Mới đăng kí

=))
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Newbie chưa đọc nội quy diễn đàn à. Dùng emotion mà ko comment gì hết là coi trừng ra đảo.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ghép như thế nó ko được đúng và mất đẹp thím ạ :D. Tự vẽ ra đc mà :D
    Ken94 thích bài viết này
  7. Ken94

Ken94 Mới đăng kí

Ồ giờ mới biết! Tại xem qua mấy ảnh Chibi có ảnh tự vẽ có ảnh ghép background vào nên mới ghép vào :D Mà em ko phải vozer nha!

Ủng hộ diễn đàn