Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cảm nghĩ của một member về page I Love [Photoshop]

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Tâm Hà, 20/12/12.

Lượt xem: 3,488

1. Tâm Hà Thành viên cấp 5

Mình lấy từ 1 stt của 1 mem, không biết các admin có suy nghĩ gì ạh ?

http://www.facebook.com/henneychen.cw/posts/4112507138875

...
    Duyên Huỳnh, ExoticFlavor, Minielove2 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình bắt đầu thích tác giả của bài viết rồi đây .
    Fly NguyễnTâm Hà thích bài viết này.
  3. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

I Love Photoshop thì tiếp tục đăng tải những bài lảm nhãm nói về tận thế, thuộc các dòng tin đầu tiên từ ngày dư luận bắt đầu xôn xao về ngày tận thế.

Tâm Hà thích bài viết này
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Lại có vấn đề để nghĩ rồi :-B
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

anh chàng ấy "lồng lộn" lắm đó ^^
  6. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

mai là hết chứ gì
  7. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Đúng là dạo này. có hơi biến thái. :))
  8. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

ko hẳn là "biến thái" mà là hơi lộn nhộn
  9. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

Hình như dạo này gần ngày tận thế nên ai cũng tha hồ mà góp ý! Mà những điều bạn ý nói cũng có lý!
  10. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

mình cũng thấy vậy, vì page có nhiều admin mà mỗi ad có một cách post bài khác nhau
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

I Love [Photoshop] có đăng bài nào toàn chữ đâu nhỉ. Chỉ post ảnh và share link diễn đàn.
    Post ảnh thì đủ thể loại và chủ để, chủ yếu vẫn là ảnh mang tính nghệ thuật, đôi khi có thay đổi để tránh nhàm chán. Kể cả ảnh về ngày tận thế mà có nghệ thuật trong đó thì vẫn đăng được.
    CÒn share link diễn đàn, thì diễn đàn có link hay, hay sốt dẻo. Thì share lên page là chuẩn rồi.
    Cái này mình được quán triệt tinh thần từ anh Dư. Có 1 thứ gọi là Maketing Social.
    Vì mình cũng là 1 trong các admin CTV của page.
    Tâm Hàanbi1805 thích bài viết này.
  12. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Cũng chả biết nói sao, đây là cảm nghĩ của từng cá nhân chứ đâu phải của toàn bộ 1 tập thể. 1 người nói thì chưa chác đã có cả nghìn người nghe đâu.
    Tâm HàEminem thích bài viết này.
  13. Than tổ ong

Than tổ ong Banned

mình cũng thấy dạo này page ko hay như trước nữa
  14. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

nói thật cái page em vô đc 3 lần từ khi tham gia < ko tính lúc tham gia nhóe > =)) nên chả biết bạn í nói đúng ko nữa . lúc đầu thì công nhận là nhờ trên đó mà em học đc 1 số cái bổ ích , con h nó ntn thì chịu :P
  15. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thôi mình nói thẳng luôn vào vấn đề nhé! Lâu lâu I Love [Photoshop] có share những bài ko liên quan đến đồ họa cũng chỉ là mục đích câu view cho diễn đàn. Vì sao phải câu view? đơn giản là vì diễn đàn mới lập ra và mình đang muốn tăng tầm ảnh hưởng của diễn đàn cho càng nhiều người biết đển FORUM.VIETDESIGNER.NET là cái quái gì? (có thể nói đây là 1 trong những cách thức cơ bản trong marketing để có thể đưa diễn đàn đi lên). Có thể diễn đàn sẽ vẫn đi lên với những bài chất về đồ họa, tuy nhiên sẽ ko nhanh được.

Nói như thế, I Love [Photoshop] và cả diễn đàn ko phải toàn những bài nhảm nhí, tất nhiên là càng về sau khi tầm ảnh hưởng của diễn đàn đã lớn và những bài thuộc dạng câu view sẽ càng ít đi, đó là quy luật của Marketing! Những ai ko hiểu, có thể ném đá I Love [Photoshop], nhưng nói thật là tôi ko care những vấn đề đó! Đã làm dâu trăm họ thì phải chịu, ko thể nào chiều lòng hết tất cả được :)
    Winter16, Panbeo, Bánh Gạo Biết Bay3 người khác thích bài viết này.
  16. baby.shjro

baby.shjro Thành viên cấp 2

Thật ra mềnh cũng ghét mấy cái chuyện tận thế này ghê gớm :D
  17. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

í nhầm cmnr :)) cái hội mới ít vô còn page thì vẫn up date đều đều :D
    cơ àm cái page đăng ảnh vớ vẩn gì gì hồi nào nhỉ ? :|
    bạn này có theo dõi thật ko đây ? :|
    page ng ta toàn đăng link diễn đàn muk :|
  18. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Nói chung là khó chiều lòng người, mỗi người một cách nhìn nhận. Stt này e post lên để các admin thấy đã quán triệt rồi thì quán triệt hơn nữa cho page ngày càng Vững Mạnh hơn........... I Love Photoshop :x
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  19. Bánh mì áp chảo

Bánh mì áp chảo Thành viên cấp 1

Chỉ vì stt của 1 bạn trên fb mà cả các bác nick đỏ và nick xanh vào ĐÂY phân trần. Hihi. Bạn ấy mà biết được thì chắc bạn ấy vui lắm đấy. Hihihihih
    Chúc các bác 1 ngày vui vẻ, em ứ quan tâm :v
  20. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đả thông tư tưởng thôi mà bạn. :D

Ủng hộ diễn đàn