Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần anh em giúp đỡ gấp ! help me

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ông Chủ Diễn Đàn, 26/7/14.

Lượt xem: 5,390

1. Ông Chủ Diễn Đàn Mới đăng kí

Vào đề luôn là cái nick fb của em tự nhiên nó bắt xác nhận danh tính , rồi đòi gửi cmnd cho nó để nó xác nhận mà đợt vừa rồi em bị Công an phường bắt vì vi phạm luật giao thông họ giữ luôn CMND của em rồi nên bây giờ em không chụp ảnh CMND ÚP Lên cho Nhóm fb đc , cụ thể như hình đây ạ
    bây giờ em nhờ các anh chị giúp em chỉnh sửa 1 cái hình CMND bất kì đổi tên thành ' NGÁO ĐÁ '
    ngày sinh đổi thanh 05/04/1996
    CÁI ẢNH CMND LÀ GIỚI TÍNH NAM
    EM CÓ CÁI ẢNH CMND lấy trên mạng nhưng chất lượng kém lắm nên anh chị nào có anh nào chất lượng cao thì làm giúp em với em cảm ơn nhiều lắm lun ạ

anh DƯ có dạo quá xin đừng Ban em ạ
    Lần đầu em viết bài có gì sai sót mong mấy anh chị bỏ qua cho em ạ:)

...
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

ông chủ diễn đàn lại còn ngáo đá mà phải đi xin xỏ à? phải ra lệnh chứ!
  3. Ông Chủ Diễn Đàn

Ông Chủ Diễn Đàn Mới đăng kí

hì hì hổ báo vậy chứ ngoài đời em hiền khô à
    mong mấy anh giúp em với chứ mấy hôm nay em không vô dc fb lòng bứt rứt khó chịu
  4. hatay1712

Vi phạm luật giao thông là không tốt rồi, sống không theo hiến pháp và pháp luật rồi!=))=))=))
  5. Ông Chủ Diễn Đàn

thôi anh đừng troll em nữa bây giờ em buồn lắm luôn mong anh giúp em với , em ở thủ đức có gì khi nào anh em gặp nhau em trả ơn :D
  6. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

po tay thớt thiệt chứ ơh mà cơ gì hôm rày nhiều bạn bị chặn face thế nhở vi phạm luật giao thông nữa hay ji I-)8-> 8-> 8->
  7. Ông Chủ Diễn Đàn

FB nó kêu em 13 tuổi không đc dùng FB mới hay chứ trong khi em 18 tuổi rồi bây giờ nhờ mấy anh giúp em với
  8. Ông Chủ Diễn Đàn

không ai giúp em ạ huhu
    hay là mất card mới giúp vậy bác nào muốn card thì đặt giá đi em đi mua
  9. hatay1712

Mình nghĩ Phạm Hữu Dư đồng hương với bạn đấy, nếu biết chắc sẽ giúp bạn thôi, bạn phải khóc to nữa lên Hữu Dư mới biết=))=))=))
  10. Ông Chủ Diễn Đàn

bác nào giúp em làm cái font chữ đậm lên dc không ạ
  11. Nguyễn Văn Tính

Nguyễn Văn Tính Thành viên cấp 1

thì bạn lên FB tải file .psd về mà làm chưa đến 2' mà
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ngồi đó mà mơ mộng bọn Facebook nó xác nhận cho cái tên như vậy nhé! Bây giờ lập acc mới nó còn đòi hỏi tên thật nữa kia kìa :| Xác định là ko phải tên thật thì đi toi cái acc fb đi :| còn muốn lấy lại thì chụp cái cmnd hoặc cái giấy khai sinh hay là giấy tờ lái xe kèm thông tin thật của mình lên cho chúng nó thì chúng nó xem xét mới mở.
    - Việc làm giả giấy tờ thế này mà để cơ quan pháp luật họ sờ tới thì còn khổ nữa đấy! Ai bảo không dùng tên thật giờ than vãn làm gì? Dám làm dám chịu ko?

Chỉnh sửa lần cuối: 26/7/14
    Hà Bơ_Miu Nguyễn_ thích bài viết này.
  13. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Vãi cả tên,bạn nghĩ có cái tên cmnd như vậy ak?face nó kiểm duyệt chứ ko phải cứ gửi cho có là đc đâu
  14. chi xau xi

chi xau xi Mới đăng kí

hay quá
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

chi xau xi: Cái gì hay? Từng đó bài viết mà bạn spam cũng đủ vi phạm rồi đấy.

Ủng hộ diễn đàn