Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần bán Wacom Cintiq 27 QHD ( no touch ) mới 98%

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi bloomberry, 23/10/16.

Lượt xem: 1,282

1. bloomberry Mới đăng kí

Hi cả nhà, mình đang dùng 1 em cintiq 27 QHD mua từ đầu năm nay nhưng hiện tại do điều kiện kinh tế hạn hẹp và đi làm suốt ngày nên ko còn có nhiều thời gian vẽ ở nhà với em nó, nay đăng tin tìm chủ mới cho em nó :D
    Tình trạng màn hình mới cong không tì vết, sau lưng 2 miếng che khu vực để cài cắm đế Ergo Stand hơi nhám nhẹ nếu các anh em khó tính soi cả phía sau thì mình báo trước vậy :D
    Còn bảo hành ở Tugia đến tháng 1 năm 2017, mua mới là 58tr ( đã gồm thuế ) nay để lại anh em bạn hữu 40tr, fix xíu xăng xe cho anh em nào nhiệt tình đến tận nơi rước e nó về dinh :D, ảnh ọt mình đính kèm phía dưới cho anh em xem.
    Anh em quan tâm thì gọi hoặc nhắn e 1 câu đến: 0916554665 - Việt Anh.
    Cảm ơn anh em :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/10/16
  2. bloomberry

bloomberry Mới đăng kí

up len nao :D[​IMG]
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn