Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần các anh chị hướng dẫn về corel draw

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi gj4ngquy3n, 25/10/13.

Lượt xem: 3,560

1. gj4ngquy3n Mới đăng kí

em xin chào tất cả các anh các chị đi trước
    bây giờ em mới bắt đầu theo học đồ họa. không được học ở các trung tâm hay là ở trường
    nên em đã tự học corel draw để theo chân người nhà vào nghề phối màu các thứ
    thực sự bây giờ em chẳng biết 1 cái gì về corel cả , mấy hôm nay em tìm các video trên mạng để học ngày học đêm. nhưng em vẫn không biết mấy cái đó là gì. anh chị hướng dẫn cho em với ạ
    em xin chân thành cảm ơn mọi người

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

vòng vo.
    Ừ mình cũng chào bạn. mình được học tại gia. kiến thức cũng không nhiều. mình rất muốn giúp bạn nhưng đọc hết mấy câu bạn viết mà chẳng biết là đang nhờ cái quái gì nữa ợ.
    gj4ngquy3n thích bài viết này
  3. gj4ngquy3n

gj4ngquy3n Mới đăng kí

em chào anh ạ. em muốn anh chị có thể dạy em vẽ 1 điện thoại chẳng hạn.
    em cũng khó nói vì em chưa biết gì mong anh thông cảm
    đại loại là em học corel để giúp cho em làm thiết kế bảng màu cho công ty sơn
    và phối màu sơn anh ạ
    em chưa biết gì nên nói kiểu vòng vo anh thông cảm em
  4. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Hỏi về cái vấn đề j vậy @@
  5. gj4ngquy3n

gj4ngquy3n Mới đăng kí

em muốn nhờ giúp em vào teamview hướng dẫn cho em sử dụng những cái cơ bản về corel đc không ạ
  6. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Cơ bản thì bạn chỉ cần học về và biết rõ các tool là bạn có thể sử dụng được rồi
  7. gj4ngquy3n

gj4ngquy3n Mới đăng kí

vâng biết rõ các tool còn các cái cắt ghép thì sao anh
    em cũng đang học các tool rồi nhưng ví dụ em đang thử làm 1 cái điện thoại nokia chẳng hạn mà những cái cắt ghép và màu mè thì em cũng ko biết :(
  8. Sadiess

Sadiess Mới đăng kí

9. SGD_HNam

SGD_HNam Thành viên cấp 1

nếu cậu muốn học đc thì phải tìm hiểu kỹ từ nhật corel dùng để làm j. tìm những video dạy corel hoặc như câu nói trong người nhà của cậu có người làm trong nghề thì cậu có thể nhờ họ giúp hoặc hướng dẫn như vậy sẽ nhanh và dễ hiểu. Không có gì là để nếu cậu không dám thực hiện nó. tự học và ham học hỏi là cậu có thể sử dụng Corel tốt. Quan trọng là do Cậu. :">
  10. khoasona

khoasona Mới đăng kí

các bạn ơi , sao corel X5 tool Bezier không khóa mục tiêu được bằng Ctrl vậy ?

Ủng hộ diễn đàn