Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần cấc bác nhận xét cho em cái tác phẩm logo đầu tiên với ạh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi toiyeudohoa, 25/4/15.

Lượt xem: 2,019

1. toiyeudohoa Thành viên cấp 1

Như tit các bác nhận xét cho em cái logo lần đần đầu của em với xem em có khả năng học thiết kế logo hok :v . cái name card em mới kéo về từ diễn đàn mình sáng nay chứ hok phải tự làm

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. anhthanh2410

anhthanh2410 Thành viên cấp 1

Với cái QR code dày đặc như kia thu nhỏ xuống kích thước name card thật mình không biết có bao nhiêu cái đt bây giờ có thể đọc được nó :(
    toiyeudohoa thích bài viết này
  3. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

anhthanh2410 cái mã QR đấy mình tạo online nên nó như thế nào thì mình lấy dùng luôn
  4. namtraidep

namtraidep Mới đăng kí

Chữ C và chữ A nó cạnh tranh nhau nhiều quá, 2 cái đó bằng nhau không gây ấn tượng mạnh lắm.
  5. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

namtraidep tại vì em không có chút kiến thức gì về mảng logo nên nó thế bác ạh .

Ủng hộ diễn đàn