Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần các Bro góp ý, đây là video đầu tay của em được và chưa được ở gì Premiere Pro Cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Luulamvu, 27/4/15.

Lượt xem: 2,222

1. Luulamvu Mới đăng kí

NHờ mod xóa bài. em đang nhầm

...
  2. Luulamvu

Luulamvu Mới đăng kí

Đẹp thì like và share nhé các bạn, đừng quên cmt :::^^::: cám ơn
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  3. Luulamvu

Luulamvu Mới đăng kí

Như tiêu đề đây là sp đầu tay của mình, các bạn góp ý cho mình để sp sau tốt hơn, mình cám ơn :x
  4. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

1. bạn nên dùng ánh sáng tự nhiên (as mặt trời) nhé, sẽ đẹp hơn rất rất nhiều đấy

2. bạn nên tua nhanh qua những đoạn nào ko quá quan trọng (dùng time-remapping) để video ngắn thôi, khoảng 3 phút là ok

3. nếu có thêm motion graphic, các góc quay khác, lời dẫn ngọt ngào thì sẽ HOÀN HẢO luôn

mình định paste mấy cái link cho bạn tham khảo nhưng mà đang dùng đt nên hơi khó chỉnh: có gì search youtube: how to make your own dr dre beat headphone, how to turn apple watch gold bởi Casey Neistat nhé
    Luulamvuhkhuong.ad thích bài viết này.
  5. Luulamvu

Luulamvu Mới đăng kí

Cám ơn bạn, đúng vậy mình dùng as đèn :(
  6. Luulamvu

Luulamvu Mới đăng kí

7. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

đồng ý với ban Tungle 2 điểm:
    1. Video hơi dài, chỉ nên 3' là oke
    2. 1 bức ảnh ko có màu da mẫu là 1 bức ảnh chết.
  8. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

nên dùng nền trắng là bìa cứng khổ lớn làm nền để ng xem dễ nhìn hơn việc bạn làm trên 1 cái gì đó kia, mình ko rõ. Nên tua bớt thời lượng gập đi tức là ban đầu cho ng xem là bước này gập như nào sau đó tua nhanh đến đoạn nếu gập xong sẽ ra như này. Bạn nên sắm đèn để đánh thêm vào cho đỡ tối. 10' không nên lặp đi lặp lại 1 bản nhạc mà hãy thay đổi để không bị nhàm chán, chú ý tới âm lượng, vì bạn lấy bản gốc của audio jungle nên để hơi to. Vào đầu nên để sản phẩm ở đâu đó để ng xem biết hnay ta làm gì hơn việc bạn cầm trên tay sản phẩm. Quan điểm cá nhân.

Ủng hộ diễn đàn