Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần design logo, name card & biển quảng cáo cho shop giày búp bê

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Nuna_nunong, 24/6/13.

Lượt xem: 1,813

1. Nuna_nunong Mới đăng kí

Hi mọi người ^^
    Mình có 1 shop giày nho nhỏ ( hic web k cho mình chèn liên kết :(( các bạn vào fb. com /giaynuna.nunong nhé) - chuyên bán giày búp bê họa tiết hoa lá cành cho các cô gái dịu dàng nhẹ nhàng ^^ Mình đang muốn thiết kế logo, name card & biển quảng cáo cho đồng bộ; yêu cầu: Logo đơn giản, có tên cửa hàng (Nuna_nunong), có hoa lá, ton màu xanh lá cây, thể hiện được sự nhẹ nhàng, bay bổng, phong cách vintage. Mình cũng chưa có ý tưởng gì hết :( Các bạn cần thêm thông tin gì cứ comment ở đây cho mình, mình sẽ reply ạ.

Mình chưa thuê thiết kế bao giờ nên cũng không biết giá ntn là hợp lý :( các bạn cứ báo giá nhé ^^ Mình sẽ thanh toán qua internet banking ạ

p/s: mình cũng đang muốn vẽ chibi =)) ai nhận vẽ giúp mình thì pm để mình gửi ảnh nhé :3

...
    ZinP thích bài viết này
  2. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

3. Nuna_nunong

Nuna_nunong Mới đăng kí

cảm ơn mọi ng đã inbox ^^ Tớ tìm đc ng rồi ạ :3

Ủng hộ diễn đàn